Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดใช้ Notebook Cooler บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดใช้ Notebook Cooler บ้างครับ

คือว่าตอนนี้ผมใช้ S42 อยู่ แล้วก็พึ่งจะซื้อ Zalman NC-1000 มาครับ จึงลองเอามาต่อดูเล่นไปได้ 1 ชม. ปรากฏว่าอุณหภูมิ ไม่ลดสัก องศา เดียวเกิดอะไรขึ้นกันนี่ ต่อ USB กับ Notebook เปิดสวิต ไฟก็ติดนะครับ เปิด ก็แรงสุดแล้ว แต่อุณหภูมิ ไม่ลดเลย เศร้า...มันเสียเหรอเปล่าครับ?

ป.ล. GPU ผม 68 องศา วัดโดยโปรแกรม Speedfan ครับ (ไม่ได้ใช้โหมดประหยัดไฟ ของ S42)

อย่างนี้ต้อง ฮาตาริ เย็นแน่นอน ฟันธง!!!!

Comment

Working...
    X