Announcement

Collapse
No announcement yet.

DJI OSMO ACTION ราคาถูกกกกก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] DJI OSMO ACTION ราคาถูกกกกก

ขายครับ สภาพ 99%
    ออกทริปภูทับเบิกแค่ทริปเดียว
    อายุเครื่อง 4 เดือน
    ถ่ายจุกจิกเล่นๆสะมากกว่า
    ตอนนี้ได้ canon rp มาละ
    รู้สึกว่า วีดีโอเค้าเทพกว่า เลยตัดใจปล่อย
    ขายแบบไม่ต้องต่อเลย 6000 บาท
    ซื้อมา 11500 ครึ่งราคาไปเลย
    ของแถมตามรูปครับ
    ติดฟิล์มหน้าหลังตั้งแต่ซื้อ
    รับมือ มีนบุรี หทัยราษ​ครับ
    เบอร์โทร ไลน์ ตามใบที่แนบในรูปเลยครับ
    Attached Files

รูปเพิ่ม
    Attached Files

Comment

อัพพพพ

Comment

อัพ

อัพครับ ยังอยุ่ครับ

Comment

อยากได้แต่งบน้อย ช่วยดันก่อนครับ
          Last edited by popopok; 30 Dec 2019, 10:55:22.

Comment

Originally posted by keeya View Post
            ขายครับ สภาพ 99%
            ออกทริปภูทับเบิกแค่ทริปเดียว
            อายุเครื่อง 4 เดือน
            ถ่ายจุกจิกเล่นๆสะมากกว่า
            ตอนนี้ได้ canon rp มาละ
            รู้สึกว่า วีดีโอเค้าเทพกว่า เลยตัดใจปล่อย
            ขายแบบไม่ต้องต่อเลย 6000 บาท
            ซื้อมา 11500 ครึ่งราคาไปเลย
            ของแถมตามรูปครับ
            ติดฟิล์มหน้าหลังตั้งแต่ซื้อ
            รับมือ มีนบุรี หทัยราษ​ครับ
            เบอร์โทร ไลน์ ตามใบที่แนบในรูปเลยครับ
            อายุกล้องนานหรือยังครับ มีประกันอยู่หรือเปล่าครับ

Comment

ขายแล้วครับผม

Comment

Working...
              X