Announcement

Collapse
No announcement yet.

แผ่นแม่เหล็กสติกเกอร์ หาซื้อได้ที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แผ่นแม่เหล็กสติกเกอร์ หาซื้อได้ที่ไหน

แผ่นแม่เหล็กสติกเกอร์ หาซื้อได้ที่ไหน

ตามนั้นครับ

มันจะเปนแผ่นแม่เหล็กบางๆอีกด้านเปนสติกเกอร์

หาได้ที่ไหนบ้าง

ผมเคยเห็นตามร้านศึกษาภัณอะครับ

ไม่รู้ผมเข้าใจถูกปล่าว

Comment

B2S ครับ ถามหาจากพนักงานได้เลย แผ่นเท่ากระดาษA4 80บาทครับ

Comment

Originally posted by madridistax View Post
        B2S ครับ ถามหาจากพนักงานได้เลย แผ่นเท่ากระดาษA4 80บาทครับ
        ล่าสุดไปดูรู้สึกว่ามันจะไม่ช่าย 80 อ่า

มันเปน 200กว่าๆๆ ทำไมมันแพงจัง

Comment

Working...
        X