Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำลำโพง 5.1 ไว้ดูุหนังเล่นเกมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำลำโพง 5.1 ไว้ดูุหนังเล่นเกมหน่อยครับ

ตัวสำหรับ ดูหนัง เล่นเกมโดยเฉพาะเลยครับ มีตัวสำหรับฟังเพลงแล้วจะเอามาต่อกับ xonar d2 ช่วยแนะนำหน่อยครับ ไม่เกิน 3000 มือ 1 หรือ 2 ก็ได้ อิอิ

ตัวนี้เลย

Comment

มีขาตั้งให้ม่ะตัวนี้

Comment

แหมเห็นแต่คำว่า 5.1 ไม่เห็นงบ เกือบบอกให้ไปเอา Klipsch Ultra อิอิอิ
        3พันผมก็นึกออกแต่ Eacan กับ ไม่โครแลบที่ต่ำกว่า X3 อะครับ

ที่เหลือก็คงเป็นครีเอทีฟรุ่นที่ Jinan ขายอยู่

Comment

รู้สึกว่าแบบมีขาตั้ง +ไปอีก1000คับ

แต่ต้องดูด้วยนะคับบางร้านขายราคานี้แต่ไม่มีขาตั้งให้

Comment

Originally posted by papababa View Post
            แหมเห็นแต่คำว่า 5.1 ไม่เห็นงบ เกือบบอกให้ไปเอา Klipsch Ultra อิอิอิ
            3พันผมก็นึกออกแต่ Eacan กับ ไม่โครแลบที่ต่ำกว่า X3 อะครับ

ที่เหลือก็คงเป็นครีเอทีฟรุ่นที่ Jinan ขายอยู่
            Jinan ขายเท่าไหร่มั่ง

Comment

ถ้าไม่ใช่ กิ๊กกะเวอร์คหรือเมก้าเวิร์คก็แทบจะไม่มีเกิน 3พันเลยครับ
              ต้องลองไปดูครับ เพราะผมไม่ได้สนใจดูพวกนี้เลยเพราะซับรุ่นอินสไปร์ของครีเอทีฟส่วนใหญ่ทำผมเบื่อครับโดยเฉพาะพวกวัตต์ต่ำๆ
              ขับเบสนิดเดียวก็แตกแล้วเสียงก็ไม่เนียน

Comment

เล็ง A200 ไว้อยุ่เลย

Comment

อันนี้ผมขายเองคับx1300 http://forums.overclockzone.com/foru...=1#post6373483

Comment

Originally posted by PuyZaBra View Post
                    อันนี้ผมขายเองคับx1300 http://forums.overclockzone.com/foru...=1#post6373483
                    อิอิ มี microlab x2 เลยอยากมองยี่ห้ออื่นก่อนไง

Comment

ดันๆ อยากรู้ว่าที่ไหนมีขาย A-200 ราคา 2500 มั้งนอกจาก advice

Comment

Originally posted by soniqer View Post
                        อิอิ มี microlab x2 เลยอยากมองยี่ห้ออื่นก่อนไง
                        แง๋วๆ
                        กำลังจะขายไปเล่น2.0ธรรมดา
                        อิอิ

Comment

ผมใช้ X-1300 5.1 เสียงก็แจ่มดี ในราคาที่ไม่แพงมาก

Comment

Working...
                          X