Announcement

Collapse
No announcement yet.

wi-fi ที่หอมันบล็อกบิท ไม่ทราบว่าจะทำไงให้โหลดได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• wi-fi ที่หอมันบล็อกบิท ไม่ทราบว่าจะทำไงให้โหลดได้

จะมีช่วงที่เค้าปล่อยให้โหลด
    แต่ปล่อยไม่เป็นเวลาเลยครับ
    ปล่อยบ้างไม่ปล่อยบ้าง

ไม่ทราบว่าเราจะทำไงได้บ้างครับ
    ให้มันโหลดได้

พอรู้ครับว่ามันทำยากต้องขึ้นกับคนดูแลระบบ
    แต่มาถามดูเผื่อฟลุค

เป็นเรื่องดีที่เขาบล็อคครับ ถ้าเราโหลดได้ คนอื่นก็โหลดได้ แย่งกัน ไม่เป็นอันทำอะไรแน่ๆ

Comment

ตามนั้น เป็นเรื่องดี เนตถ้าจะคิดโหลดแนะนำติดเองดีกว่าครับ มันเดือดร้อนคนอื่นที่ใช้ด้วย ลองคิดว่าถ้าคนอื่นโหลดแล้วคุณทำอะไรไม่ได้จะรู้สึกยังไง

Comment

อย่าโหลดดีกว่าครับ ถ้าเป็น wifi สาธารณะ เห็นใจคนอื่นบ้าง
        จิตสำนึกสาธารณะ.

Comment

ดีแล้วโหลดไม่ได้
          ต้องเหงใจคนที่อยู่ร่วมหอเดียวกันด้วยครับ

Comment

ต้องมีจิตสำนึก และมารยาทในการใช้ของส่วนรวม บ้างครับจะแก้ได้

Comment

ติดเน็ตเองเลย ลงทุนนิดเดียวเอง

Comment

เห็นด้วยกับทุกคอมเมนท์เลยคะ ติดเองไม่ต้องเดือดร้อนผู้อื่น งานนี้ไม่โดนเองไม่รุ้จิงๆ

Comment

จริงๆถ้าโหลดบิทกันแบบลิมิต ค่าไว้ไม่ให้สูงมากก็คงไม่โดนบล็อคหรอกแต่ส่วนใหญ่ ชอบปล่อย unlimit เนตเน่าทั้งหอเขาเลยบล็อค

Comment

ว่าจะไม่ยุ่งแล้วคำถามแบบนี้
                    ที่หอผมไม่บล็อค ย้ายมาอยู่ด้วยกันมั้ยครับ
                    เนตเล่นไม่ได้เลย

ดีที่ผมอยู่สูงหน่อย ชั้น 8 น่ะ เห็นสัญญาณ true wifi แรงดีทีเดียว

ตาม คห.ทุกกระทู้เลยครับ

ไม่งั้นเดี๋ยวก็มีคำถามตามมา
                    โหลดช้า เนตคัตคนอื่นดีมั้ย
                    โดนเนตคัตบ่อย แก้ไงดี
                    แฮกเนตหอข้างๆ ทำยังไง
                    แล้วสุดท้าย ที่หอโหลดบิทกันจะเแทบเล่นเนตไม่ได้จะบล็อคบิทยังไงดี???

Comment

ทุกกระทู้ +1 ครับ OCZ มีแต่คนดี

Comment

รับทราบครับทุกท่าน มาเป็นชุดเลย

Comment

โดนชุดใหญ่เลย

Comment

Originally posted by ROBOTICS_CLUB View Post
                            ทุกกระทู้ +1 ครับ OCZ มีแต่คนดี
                            i = i++

Comment

คำถามแหวกแนว

ปกติมีแต่คนถามว่าจะบล็อกบิทที่หออย่างไง

Comment

Working...
                              X