Announcement

Collapse
No announcement yet.

COH ใครพอมีข้อมูลพวก unit ต่างๆภายในเกมส์นี้บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COH ใครพอมีข้อมูลพวก unit ต่างๆภายในเกมส์นี้บ้างคับ

COH ใครพอมีข้อมูลพวก unit ต่างๆภายในเกมส์นี้บ้างคับ เป็นลิ้งกได้คับ เล่นแล้ว งงๆ

แวะมาดู อยากได้เหมือนกัน

Comment

Company Of Heros ใช่ป่ะ
      เหอๆผมทำหายไปแล้วอ่ะ อาศัยอ่านเอาในเกมชี้เมาส์เอา อิอิ

ผมเล่นถึงแค่ ภารกิจ14 Autry มั้ง?

เล่นถึงไหนกันแล้วอ่ะครับ?

Comment

ขอโทษครับ พวกแผนที่ไปโหลดเพิ่มเติมได้ที่ไหนครับ อยากได้

Comment

Originally posted by Zepherous View Post
          Company Of Heros ใช่ป่ะ
          เหอๆผมทำหายไปแล้วอ่ะ อาศัยอ่านเอาในเกมชี้เมาส์เอา อิอิ

ผมเล่นถึงแค่ ภารกิจ14 Autry มั้ง?

เล่นถึงไหนกันแล้วอ่ะครับ?
          ใช้แล้ว แต่ผมเพิ่งหัดอะยังไม่อยากลองเล่นแบบ แคมเปน ตอนนี้ก็ดวลแบบ 1-1 ไปก่อน อยากหาคนลองจัง

Comment

ลอง tutorial ดูสิครับ จะสอนทุกอย่างเลย ผมก็เริ่มเล่นจากตรงนี้แหละถึงจะเข้าใจ

Comment

ลองนี่ดูครับ มีเพื่อนๆ ทำสรุปไว้ให้
              http://forums.overclockzone.com/foru...p?t=603&page=7

Comment

ขุดไปได้

Comment

ซื้อหนังสือเหอะ...ของFTGกะจะซื้ออยู่เหมือนกัน

Comment

เล่นจบแล้ว เกมนี้ถ้ามี ฃาวกาดดีๆ + ลำโพงเยี่ยมๆ เสียงตอนปืนใหญ่ถล่มนี่ได้ feeling มากๆ

Comment

ผมเล่นจบแล้วครับ แต่ Saves หลุดหมด
                      ใครมีขอความกรุณาด้วยนะครับ ส่งให้หน่อยครับ

เหียญหายหมดเลย เศร้า -*-

Comment

ผมเล่น แลนกับเพื่อน โจมตีแบบ บ้าน ๆ ครับ มัน

Comment

Working...
                        X