Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ External Harddisk ซักตัวเลือกของอะไรดีครับ ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ External Harddisk ซักตัวเลือกของอะไรดีครับ ??

อยากได้ External Harddisk ซักตัวน่ะครับ จุซัก 250+ G

คิดว่าเลือกของอะไรคุ้มสุด ดีสุดครับ

ที่ผมเล็งๆอยู่ก็มี ซีเกท, เวสเทอน, แม็กเตอร์ มันมีขอดีขอเสีย ต่างกันยังไงมั่งอ่ะครับ

ขอบคุณครับ

Last edited by Baritoreca; 20 Feb 2009, 08:21:27.

Western +1 ครับ เร็ว แรง เงียบ ไม่เสียงดังเมื่อใช้ไปนาน ๆ ^0^

Comment

โห.. กระทู้ล่วงเร็วจัง =______="

Comment

ใจเย็น ๆ ครับ เดี๋ยวมีผู้รู้มาตอบเอง

Comment

Western +1 ใช้อยู่ครับ แต่ของผม 120 เอง
          ถ้าจะประกอบเองแนะนำให้ใช้ HDD Seagate or WD ด้วยครับ

ที่ไม่แนะนำเลยมากๆ Samsung ดังมาก เจ๊งง่ายมาก

Comment

WD passport ทำตกบ่อยๆยังไม่พังเลย...^^

Comment

Western +1 ใช้อยู่ครับ แต่ของผม 160 เอง

Comment

เป็นผมจะซื้อ HDD เปล่าๆ แล้วหา BOX ใส่เอง

ประหยัดตังคฺ์ดี ใช้ได้เหมือนกัน แต่ BOX ดูดีๆหน่อย อย่าเห็นแก่ของถูกมาก มันกะหลั่ว

Comment

Working...
                X