Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดประมูลเหรียญ รวยๆ เฮงๆ เนื้อทองเหลือง สวยเดิม พร้อมกล่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดประมูลเหรียญ รวยๆ เฮงๆ เนื้อทองเหลือง สวยเดิม พร้อมกล่อง

เปิดประมูลเหรียญ รวยๆ เฮงๆ
    เนื้อทองเหลือง สวยเดิม พร้อมกล่อง
    ผู้ชนะการประมูล รับเหรียญจำนวน 5 เหรียญ
    เริ่มที่ 450 บาท เคาะขั้นต่ำ 10 บาท
    ปิดประมูล 30/12/62 เวลา 20.35 น. (ไม่มีนับ เหนือคำว่าปิด)
    ผู้ชนะบวกค่าจัดส่ง ...50 บาท...ขอบคุณครับ
    @รับประกันแท้ไม่แท้ยินดีคืนเงิน

ปิดคืนนี้

Comment

ต่ำกว่า 3บิด ขออนุญาต ยกเลิกนะครับ

Comment

ปิดครับ

Comment

Working...
        X