Announcement

Collapse
No announcement yet.

Printer EPSON L220 ปิดวันที่ 5 ม.ค.63 เวลา 20.00.00 น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โอนยอด 1,300 บาทแล้ว
    ที่อยู่จัดส่งข้อความครับ

Comment

ขอเลขส่งด้วยครับ

Comment

รบกวนสอบถาม
        สรุป ส่งของยังครับ ที่ประมูลเพราะต้องการใช้ โอนเงินให้ตั้งแต่วันจันทร์
        จนวันนี้ ยังไม่แจ้งเลขส่งเลย

Comment

Originally posted by Blademint View Post
          มือถือ 080 554 2054 คุณชัยมงคล

บัญชี
          ธนาคารกสิกรไทย
          เลขที่บัญชี 572-2-06267-3
          ชัยมงคล พุกสุวรรณ
          มีเบอร์โทรอยู่ ไม่โทรไปละครับ ใวกว่ามารอตอบ

Comment

จัดส่งสินค้าให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ขออภัยที่ส่งช้าครับ

Comment

ครับ ส่งบ่ายวันนี้ครับ
              ขอบคุณครับ

- - - Updated - - -

Originally posted by prayutsc16 View Post
              มีเบอร์โทรอยู่ ไม่โทรไปละครับ ใวกว่ามารอตอบ
              ขอบคุณครับ

Comment

Working...
              X