Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 17000 รบกวนช่วยจัดสเป็คเพื่อเน้นเล่นเกมส์หน่อยค้าบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 17000 รบกวนช่วยจัดสเป็คเพื่อเน้นเล่นเกมส์หน่อยค้าบบ

อยากได้เล่นเกมส์ crysis + Farcry2 และเผื่อการอัพเกรดในอนาคตด้วยครับแนะนำที่ซื้อด้วยยิ่งดีมากครับ แฮ่ขอซะมากเลย

อ้อ!! ม่ายรวมจอครับขอ เมนบอร์ดที่เผื่ออนาคตมากๆนะครับ

Comment

ดันด้วยคน

Comment

ร่วมด้วยครับ หาสเปคประหยัดๆๆ คุ้มๆๆ หน่อย ช่วยโลกกัน

Comment

ด้วยครับ อยากได้อยู่

Comment

เช่นกันค่ะ

อยากได้สเป็คเล่นเกมส์

Comment

Processor : INTEL DUALCORE E5200 2.50GHZ 800MHz 2MB 45nM =2,650
              Mother Board : ASUS P5KPL-AM LGA775 G31/ICH7 GMA3100 =1,690
              Harddrive : WD 3200 AAKS 320 GB,SATA II,16 MB =1,800
              Graphic Card : EVGA 9800GTX+ 512MB DDR3 PCIE 2.0 =6,490
              Memory : KINGSTON 2/800 2GB/800 =890 ช่วงนี้แรมขึ้นราคาครับ
              Optical Storage Device: LG DVD/RW 22x SATA =850
              Power supply Unit : Icute titanium 650watt =2,390
              Chassis =1,200
              17,960

Comment

ลืมบอกครับ Crysis ปรับภาพสุดๆ..คงไม่ไหว กลางๆน่าจะได้อยู่

Comment

Originally posted by grubby View Post
                  ลืมบอกครับ Crysis ปรับภาพสุดๆ..คงไม่ไหว กลางๆน่าจะได้อยู่

เพราะอะไรครับ CPUหรือVGA

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                    เพราะอะไรครับ CPUหรือVGA
                    อยากรู้เหมือนกัน อิอิ

Comment

ลืม.... น่าจะ CPU ครับมันกินเปลืองมากๆ

Comment

E5300 2600
                        ASUS P5KPL-AM 1700
                        RAM KINGTON 800 2Gx2 1600
                        DVDRW 800
                        CASE 1100
                        PSU RAIDMAX 530W 1500
                        HD4850 6000
                        HDD 320G 1700

ไครซิส เปิดสุด ชิวๆครับ ซื้อแล้วทำไม่ได้ยกมาหาผมได้เลย เดี่ยวจะ ALL HIGH จอ 22" ให้ดูครับ อิอิ

Comment

ขอทราบที่อยู่ หรือหน้าร้านพี่วิกรคับ

Comment

Originally posted by nart999 View Post
                            ขอทราบที่อยู่ หรือหน้าร้านพี่วิกรคับ
                            ผมไม่ได้ขายคอมครับ ขายเครื่องเสียงรถยนต์ www.robinradio.com
                            ประกอบคอมแค่งานยามว่างครับ

Comment

ประกอบคอมแค่งานยามว่างครับ
                              ฟรีไหมครับพี่
                              อิอิ

Comment

Working...
                              X