Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Vivo xplay3s 1000บาท รายละเอียด้านในครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาย Vivo xplay3s 1000บาท รายละเอียด้านในครับ

ขายแล้วครับ

อุปกรณ์ (device):มีแต่ตัวเครื่อง
    ราคา (price):1000
    สภาพ (condition):65%
    ตำหนิ (defect):มีเยอะอ่านหน่อยนะครับ
    เคยเปลี่ยนแบตมาแล้ว แต่ก็ไม่อึดเท่าไหร่ตีเสื่อมครับ
    ลำโพงเสียงออกแค่เฉพาะด้านบนอันล่างเสียงไม่ออก หูฟังสนทนาเสียงขาดๆ หน้าจอมีรอยอะไรไม่แน่ใจด้านบนขวาของเครื่อง ขอบล่างมีเหลืองๆ ตามทีวงไว้ครับ มีรอยขูดขีดตามขอบ ฝาหลัง
    ทั้งหมดนี้ผมขอขายเป็นอะไหล่ครับ ไม่อยากมีปัญหาภายหลังครับ
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy):หลายปีแล้ว
    ประกัน (warranty): ไม่มีครับ มาลองเล่นก่อนนะครับ
    เหตุผลในการขาย (reason of sell):เวอร์ชั่นเก่าโหลดแอปบางแอปไม่ได้

Last edited by nara; 14 Jan 2020, 10:48:51.
Working...
X