Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้ SSD Kingston a400 480GB มา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้ SSD Kingston a400 480GB มา

จะค้างดั่งเค้าว่าไหมนะ เดี๋ยวมาเทสกันน

Comment

ต้องกี่วัน จึงจะรู้นะ !!!

Comment

สักวันสองวันก็น่าจะรู้ละนะ

Comment

ชื่อเสียงแย่แค่ใหนก็มีคนซื้อ

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
            ชื่อเสียงแย่แค่ใหนก็มีคนซื้อ
            Kingston ยังน้อยไป ถ้ามีคนซื้อ WD Green 480GB นี่สิ น้ำตาไหลโฮก

Comment

Kingston 480GB เพิ่งได้มาเมื่อเดือนก่อน ตอน 12.12 เห็นราคาไม่แพง 1,300 กว่าบาท เท่าที่ลองใช้ยังไม่พบปัญหาอะไร

วันนี้เจอ Flash sale ยี่ห้อ hikvision ราคาไม่แพง 256GB 1,130 บาท และ 512GB 1,550 บาท

เลยกดสั่งซื้อ แต่เจอค่าส่ง 530 บาท แบบนี้ขอผ่าน

Comment

m.2 ใช้ 960evo อยู่ สมัยราคาแพงยั่งกะทำด้วยไวเบรเนี่ยม ทนมาก

Comment

- - - Updated - - -

Originally posted by Mikuchan View Post
                  Kingston ยังน้อยไป ถ้ามีคนซื้อ WD Green 480GB นี่สิ น้ำตาไหลโฮก
                  มันแย่มากเลยเหรอ kingston ถูกกว่านั้นอีกนะครับ!

Comment

Originally posted by okletgo View Post
                    - - - Updated - - -

มันแย่มากเลยเหรอ kingston ถูกกว่านั้นอีกนะครับ!
                    Kingston ไม่ทราบเหมือนกันนะครับ แต่ WDGreen นี่ค่า 4K QueDepth1 โคตรกาก

Comment

ใหม่ๆสินะ!!

Comment

ใหม่ๆ 500 เลย 555

Comment

Originally posted by IBM User View Post
                          Kingston 480GB เพิ่งได้มาเมื่อเดือนก่อน ตอน 12.12 เห็นราคาไม่แพง 1,300 กว่าบาท เท่าที่ลองใช้ยังไม่พบปัญหาอะไร

วันนี้เจอ Flash sale ยี่ห้อ hikvision ราคาไม่แพง 256GB 1,130 บาท และ 512GB 1,550 บาท

เลยกดสั่งซื้อ แต่เจอค่าส่ง 530 บาท แบบนี้ขอผ่าน
                          เอ้อผมเห็นถูกๆก็สนใจอยู่ แต่ที่มีอยู่ก็พอไช้งานแล้ว เลยไม่จำเป็นต้องซื้อ

ใด้แต่มองอย่างสงสัยทำไมของไม่หมดสักทีราคาออกจะดี

มาคิดเพิ่มที่ค่าส่งนี่เอง หากินง่ายแท้

Originally posted by Mikuchan View Post
                          ล๊อตใหม่ๆอาจจะดีขึ้นแล้วมั้งขอรับ เห็นเพื่อนผมไช้เล่นเกมส์อยู่

ไช้มาเป็นปีล่ะไม่พังสักที แต่บ่นว่ามีปัญหาเกมค้าง 2-3 วิ บ่อยๆ

Comment

อ๋อค้าง 1-2 วิ เป็นที่ SSD ใช่ไหมครับ
                            หาวิธีแก้มานานละ ปรับไฟ cpu ก็แล้ว default แรม ก็แล้วไม่หาย
                            ผมใช้ M.2 WD Black อยู่

Comment

Originally posted by pensando View Post
                              อ๋อค้าง 1-2 วิ เป็นที่ SSD ใช่ไหมครับ
                              หาวิธีแก้มานานละ ปรับไฟ cpu ก็แล้ว default แรม ก็แล้วไม่หาย
                              ผมใช้ M.2 WD Black อยู่
                              ลองย้ายไปลูกอื่นดูยังครับ ถ้าไม่เป็นถึงจะชัด!

Comment

Working...
                              X