Announcement

Collapse
No announcement yet.

หูฟังเสียงแจ่ม ล่าสุดจาก oppo Enco Q1 ใหม่ ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] หูฟังเสียงแจ่ม ล่าสุดจาก oppo Enco Q1 ใหม่ ๆ

รีวิว
    https://www.oppo.com/th/accessory-headphone-enco-q1/

https://youtu.be/4b8HMvgB24I

ของใหม่ ยกกล่อง มีสีส้ม กับสีดำ อย่างละกล่อง
    ปกติ 2990 ขายเพียง 1390 บาท
    รับเอง โลตัสศรีนครินทร์
    หรือส่งเคอรี่
    เอ 09 09 09 97 95
    ไลน์ amyoasis
    สนใจทักเลย ขายออนไลน์มากกว่า 10 ปี
    ขอบคุณครับ
    Last edited by amyoasis; 21 Jan 2020, 22:18:50.

Comment

ดันหน่อย
      1790 บาทครับ
      Last edited by amyoasis; 17 Jan 2020, 20:51:39.

Comment

1790 !!
        เสียงดี คุ้มครับ จัดไป พร้อมส่งครับ
        Last edited by amyoasis; 17 Jan 2020, 20:51:49.

Comment

1790 !!
          เสียงดี คุ้มครับ จัดไป พร้อมส่งครับ
          ตอนนี้ มีสีดำ กับ สีส้ม ครับผม
          สนใจ ทักได้เลย ราคาพิเศษคร้่บบ
          อบคุณครับ

Comment

1,690 !! ลดไปอีกครับ คุ่มค่าสุดๆแล้วนะครับ(ปกติ 2990)
            ตอนนี้ มีสีดำ กับ สีส้ม ครับผม
            สนใจ ทักได้เลย ราคาพิเศษครับ
            ขอบคุณครับ

Comment

1,590 !! ลดไปอีกครับ คุ่มค่าสุดๆแล้วนะครับ(ปกติ 2990)
              สนใจ ทักได้เลย ราคาพิเศษครับ
              ขอบคุณครับ

Comment

1490 พร้อมส่งไปเลยครับ
                เหลือ สีดำ ย้ำของใหม่ ยกกล่องประกันศูนย์ oppo สนใจทักด่วนครับ มีตัวเดียว
                สุดคุ้มนะครับ

Comment

ดันไปครับ ไม่ออกให้รู้ไป
                  1390 พร้อมส่งไปเลยครับ ลองไปดูเสปคกับรีวิวดูครับ คุ้มกว่านี้ ไม่มีแล้ว!
                  เหลือ สีดำ ย้ำของใหม่ ยกกล่องประกันศูนย์ oppo สนใจทักด่วนครับ มีตัวเดียว
                  สุดคุ้มนะครับ

Comment

ดันไปครับ 1290 พร้อมส่ง ช้าอดฟังนะครับ
                    มีเหลือสีดำ ยกกล่อง
                    ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                    X