Announcement

Collapse
No announcement yet.

Account Netflix Gift Card รายเดือนราคาถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Account Netflix Gift Card รายเดือนราคาถูก

สวัสดีครับวันนี้มีโปรโมชั่น Netflix ราคาถูกมานำเสนอ
    "ตัดปัญหาเวลาสมัครขึ้นมีปัญหาการชำระเงิน"

คือบัตร Gift Card USD และ Gift Card TL ครับ ราคาถูก
    หากให้ทางร้านสมัครให้จะได้เรทต่อเดือน 11.99$ ปกติจะหักเดือนละ 15.99$
    และสกุล TL หัก 41.99 ต่อเดือนสามารถใช้เมลสกุลเงินบาทได้

➤15$ (320บาท) = 37วัน +30วันฟรี หมด
    ➤20$ = 50วัน +30วันฟรี หมด
    ➤25$ = 62วัน+30วันฟรี หมด
    ➤30$ = 72วัน+30วันฟรี หมด
    ➤40$ = 100วัน+30วันฟรี หมด
    ➤50$ = 125วัน+30วันฟรี หมด
    -----------Gift Card TL-----------
    50TL (330.-) = 35 วัน หมด
    100TL (660.-) = 70 วัน หมด
    -----------รับต่ออายุ 31 วันสำหรับแอคใหม่เท่านั้น-----------
    31 วัน = 270 บาท (ต่อเดือน)
    *ข้อแม้ห้ามผูกบัตรเด็ดขาด ต้องเป็นไอดีใหม่เท่านั้น
    *ไม่สามารถต่อล่วงหน้าได้

มีแต่ทำไอดี 31 วัน

รายปีเพียง 3600 บาท จาก 5040 (ยังไม่รับทำ)
    หากอยากใช้อีเมลเดิมไอดีนั้นต้องขึ้นรอชำระเงินเท่านั้น รอหมดอายุกรุณาเอาเงินออกจากบัตรก่อนหัก
    "ห้ามกดยกเลิกเด็ดขาด"

หลังจากติดต่อสมัครจะดำเนินการให้ภายใน 1 ชม. ครับ

คำถาม
    A : ใช้ Email เดิมได้ไหม
    B : ใช้ได้ครับทางเราจะเปลี่ยนสกุลเงินให้
    A : สมัครใหม่ได้วันฟรีไหม
    B : ไม่ได้ครับ
    A : ไอดีแคร็กหรือป่าว
    B : ไม่ครับไอดีเติมด้วยกิ้ฟการ์ด

สามารถรวมกิ้ฟได้นะครับ

เตรียมอีเมลล์และพาสที่จะให้สมัครมาด้วยนะครับ สามารถรวมเครดิตเพื่อดูยาวๆ ได้ครับ
    หรือท่านใดสนใจหารสอบถามได้เลยเดือนละ 100.- หารครั้งแรกดูไปเลย 60 วันรวมฟรี (เต็ม)

ติดต่อ pai.1998
    Last edited by PaiTang; 13 Apr 2020, 10:40:14.

หารมีกลุ่มไลน์กลุ่มเฟสให้ครับ
    สนใจติดต่อ pai.1998

Comment

สอบถามได้ครับ

Comment

ต้องการแบบส่วนตัว ดูได้ 4 จอพร้อมกัน
        รายเดือน หรือรายปี ราคา?
        ตอนนี้ลองสมัครแบบรายเดือนอยู่
        ( ดูได้ 4 จอพร้อมกัน ) เป็นทางเลือก

Comment

Originally posted by kud View Post
          ต้องการแบบส่วนตัว ดูได้ 4 จอพร้อมกัน
          รายเดือน หรือรายปี ราคา?
          ตอนนี้ลองสมัครแบบรายเดือนอยู่
          ( ดูได้ 4 จอพร้อมกัน ) เป็นทางเลือก
          ถ้ารายปีแนะนำมีเครดิต
          150$ ครับ
          15$
          Last edited by PaiTang; 14 Jan 2020, 08:04:13.

Comment

ดันน

Comment

ถ้าอุปกรณ์นั้นเคยดูnetflixมาแล้ว ก็ยังได้ฟรี 30วันเหรอครับ
              (สมัตรemailใหม่เลย)

Comment

Originally posted by sithkanti View Post
                ถ้าอุปกรณ์นั้นเคยดูnetflixมาแล้ว ก็ยังได้ฟรี 30วันเหรอครับ
                (สมัตรemailใหม่เลย)
                ต้องสมัครใหม่ครับ

Comment

Netflix gift card

Comment

Netflix gift card tl

Comment

ผมเพิ่งสมัครไปไม่ถึงเดือน หากสนใจแบบรายปี ทำอย่างไรครับ
                      ดูเหมือนว่าจะถูกกว่าที่ สมัครเองอยู่ ที่สมัครเป็นแบบรายเดือนอยู่

Comment

ทักมาสอบถามได้ที่ pai.1998 ครับหรือถ้าดูคนเดียวสนใจหารคุยกันได้ครับรายปีว่าง 1 ที่

Comment

สนใจรายปีสอบถามได้ครับ
                          gift card usd gift card 25 tl

Comment

สนใจรายปีสอบถามได้ครับ
                            gift card usd gift card 25 tl

Comment

สามารถรวมกิ้ฟได้นะครับ
                              เตรียมอีเมลล์และพาสที่จะให้สมัครมาด้วยนะครับ สามารถรวมเครดิตเพื่อดูยาวๆ ได้ครับ
                              หรือท่านใดสนใจหารสอบถามได้เลยเดือนละ 100.-

ติดต่อ pai.1998

Comment

Working...
                              X