Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายที่ชาร์ต+สาย เเละ หูฟัง iphone หัว 3.5 มิล ของแท้จากกล่อง ยังไม่ผ่านการใช้งาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายที่ชาร์ต+สาย เเละ หูฟัง iphone หัว 3.5 มิล ของแท้จากกล่อง ยังไม่ผ่านการใช้งาน

เป็นของแท้ 100% จากกล่อง เป็นของใหม่ ยังไม่ผ่านการใช้งาน
    หัวชาร์ต 5w. + สาย ชาร์ต คู่ละ 650 (ขายเป็นคู่ไม่แยก) รวมส่ง EMS
    หูฟัง 650 รวมส่ง EMS ***หูฟังขายแล้ว***
    หรือนัดรับได้แถว เทพารักษ์ สมุทรปราการ
    สอบถามเพิ่มเติมลายไอดี saran_ti รับเองลด50 บาท สะดวกราคาที่ลงค่อยทักมาครับ
    ***ผมแจ้งตรงนี้ก่อนนะครับถ้าเงิน650บาทถ้าคุณจะซื้อแล้วทำให้คุณไม่สบายใจ มาขอนู้นนี่นั่นผม ให้ผ่านนะครับ หรือไม่ก็นัดรับจบ จะได้สบายใจ ถ้ากลัวผมจะโกง User นี้ผมซื้อขายมาหลายปีแล้ว ขายไปไม่รู้เท่าไหร่ต่อเท่าไหร่ ผมคงไม่เอา User ผมมาลงขายเพื่อโกงเงิน 650 บาทหรอกครับ User ผมมีค่ากว่านี้ เก็บเงินคุณไว้เถอะครับ***

Last edited by saran_889; 15 Jan 2020, 12:45:25.

up

Comment

ได้ซัก 500นะ แจ่มเลย

Comment

up

Comment

up

Comment

up

Comment

up

Comment