Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามอุณหภูมิของ i5 9400f ขณะ Run cinebench ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by โหงพราย View Post
    ติดซิงค์แน่นสนิทดีหรือป่าว หรือลืมลอกพลาสติกไต้ฐานฮีตซิงค์ออกหรือป่าว ลองถอดออกมาดูและใส่ใหม่ดูครับ
    Originally posted by TWK. View Post
    CPU ID คงจะเพี้ยนครัช

ปกติ Core i5 9400f full load สุดก็ไม่น่าจะเกิน 70c ( ซิงค์เดิม )
    Originally posted by TWK. View Post
    แหล่มเลย
    Originally posted by แมวเมี้ยว View Post
    ตามนั้นเย็นเลย ลงซิลิโคนเสร็จ ผมจะขยับซิ้งซ้าย ขวา ตลอด
    ขอบคุณทุกท่านมากเลยครับ

Comment

ไม่เป็นไรครัช

Comment

ปาดซิลิโคนเอา ชัวร์กว่า

Comment

Originally posted by sonofabom View Post
          ปาดซิลิโคนเอา ชัวร์กว่า
          ผมเอาซิ้งวางลงไปเลย ไม่ได้ใส่เพิ่มด้วย งานเข้าเลยครับ

Comment

ปาดเอางานออกมาเนียนสุดเสียเวลาหน่อยแต่มันเห็นผลจิงๆ อย่ามองข้ามเรื่องเล็กๆน้อยๆครับ

Comment

Comment

Working...
              X