Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ PSU ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ PSU ให้หน่อยครับ

ใช้กับเครื่อง
    3770k
    DDR3 16GB
    GTX980Ti
    SSD 256 x1
    HDD 2TB x7

อยากได้แบบคุ้มค่า ราคาพอประมาณไม่ต้องแพงเวอร์
    ไม่สนใจแสงสี(มีก็ได้ไม่มีก็ได้) ใช้เดิมๆไม่OCใดๆเลย
    ของเก่าใช้ iCube 900w พึ่งลาโลกไป
    ปัจจุบันใช้ Nox PULSAR 750w ไปก่อนรอหาตัวใหม่
    อยากได้ของใหม่ประกันครบ รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ

Originally posted by SinGamers View Post
    ใช้กับเครื่อง
    3770k
    DDR3 16GB
    GTX980Ti
    SSD 256 x1
    HDD 2TB x7

อยากได้แบบคุ้มค่า ราคาพอประมาณไม่ต้องแพงเวอร์
    ไม่สนใจแสงสี(มีก็ได้ไม่มีก็ได้) ใช้เดิมๆไม่OCใดๆเลย
    ของเก่าใช้ iCube 900w พึ่งลาโลกไป
    ปัจจุบันใช้ Nox PULSAR 750w ไปก่อนรอหาตัวใหม่
    อยากได้ของใหม่ประกันครบ รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ
    nox 750w ถ้าสภาพดีก็ใช้ได้สบาย ๆ นะครับ

ถ้าจะซื้อใหม่ ระบุงบมาเลยก็ดี
    หาสัก 600-650W ก็กำลังสวย

Comment

Comment

hdd เยอะจุง เก็บไรไว้หนอ

ลองดูพวก พลังดอกไม้ แอนเทค คอแซ ซีโซนิค ไรพวกนี้ดูคับ ราวๆ3พัน750w(มั้งนะ)

Comment

Working...
        X