Announcement

Collapse
No announcement yet.

-----------------Logitech G512 CARBON สภาพนางฟ้า-------------

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] -----------------Logitech G512 CARBON สภาพนางฟ้า-------------

LOGITECH G512 (ROMER-G LINEAR SWITCH)

สินค้า : มือ 2

สภาพ : ได้ของใหม่มาจากการเครม ใช้สองอาทิตย์เก็บลงกล่อง

การใช้งาน : ใช้งานได้ปกติทุกฟังชั่น

ประกัน : หมดประกันเพราะดองนานเกิน

อุปกรณ์ที่จะได้รับ : ครบยกกล่องครับผม

ภาพอาจจะไม่สวยเท่าตัวจริงเท่าไหร่เพราะใช่กล้องมือถือถ่าย ขอรูปหรือขอข้อมูลเพิ่มได้ครับ

ราคา xxxx ค่าส่ง100บาท (ขายแล้ว) ครับ

จะนัดจัดส่ง(ผมอยู่แถวลาดกระบัง) ราคาตามที่ตกลงกันครับ ทักมาคุยกันได้ ไม่ซื้อไม่ว่าอะไรครับ

โทร 0960122181
    line : 083sk
    https://www.facebook.com/FreeWiFi7

Last edited by losofc_v5; 20 Jan 2020, 10:13:34.

อัพๆ

Comment

ดันๆ

Comment

ดัน..

Comment

ดัน++

Comment

ดันครับผม

Comment

ขายแล้วครับ รอโอนเงิน รอส่งวันจันทร์ที่ 20/01/63

- - - Updated - - -

ขายแล้วครับ รอโอนเงิน รอส่งวันจันทร์ที่ 20/01/63

Comment

Comment

Comment

Working...
                  X