Announcement

Collapse
No announcement yet.

Avexir Raiden ROG Red Tesla 8gb

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Avexir Raiden ROG Red Tesla 8gb

ขายหมดแล้วครับ

ขาย Avexir Raiden ROG Red Tesla 8gb(4gb*2) มีทั้งหมด 3 ชุดครับ ประกัน LT จาก Savewaytech ทั้งสามชุด ใช้งานได้ปกติดีครับ

สภาพดี ไม่เคยตก หรือดัดแปลงใดๆ แต่ผ่านการ OC มาแล้ว เป็นของใช้งาน คงจะหวังให้ใหม่แกะกล่องก็คงไม่ได้ครับ

[SIZE=3]กล่องครบ ขายให้คุณ วิสวัท แล้วครับ PSP0003843683
    มีแต่กล่องใน มี 1 ชุด ขายให้คุณ Masterboy แล้วครับ PSP0003843682

อ่านให้ครบถ้วนก่อนนะครับ
    - ราคารวมส่งแล้วครับ งดต่อนะครับ ไม่ออกจะลดเองครับผม
    - ผมอยู่ต่างจังหวัด สะดวกส่งอย่างเดียว ใครไม่มั่นใจ กลัวโดนโกง ผ่านได้เลยครับ
    - ถ้าต้องการเอกสารยืนยันตัว บัตรประชาน ทะเบียนบ้าน ฯลฯ ผมไม่สะดวกให้นะครับ ผ่านได้เลย
    - ผมประกันใจให้ 3 วัน นับจากวันรับของ ห้ามแกะ แงะ ดัดแปลง หรือใส่ผิดด้าน/ผิดรุ่น และห้าม OC ลด CL เปิด XMP ได้ (ถ้าอยากเล่นรอพ้นสามวันก่อน ไม่งั้นผมไม่รับผิดชอบทุกกรณี)

ประวัติการซื้อขายหายครับ หาเจอแค่นี้ 555

>>>NVME Aorus RGB กับ 970 EVO
    Last edited by asrockung; 31 Jan 2021, 16:30:11.

ิิแรร์สุดๆ

Comment

Comment

ปรับราคา

Comment

เพิ่มรูปครับ
          Last edited by asrockung; 16 Jan 2020, 14:27:58.

Comment

ก็สนใจนะผมรอราคาลงอีกหน่อยล่ะกัน

Comment

Originally posted by Masterboy View Post
              ก็สนใจนะผมรอราคาลงอีกหน่อยล่ะกัน
              ลอง pm ราคาในใจมาได้ครับ รับหลายตัวผมลดให้อีก ถ้าสักพักไม่ออกคงเลิกขาย

Comment

[emoji16]

Comment

ปรับราคาครับ น่าจะไม่ลดไปกว่านี้แล้ว

Comment

Comment

แบบมีกล่องครบขายแล้ว เหลือ แบบไม่มีกล่อง 1 ชุดครับ

Comment

เคยซื้อสินค้าน้องเขาอยู่ครับ แวะมาให้เครดิต

Comment

Originally posted by KOL25 View Post
                          เคยซื้อสินค้าน้องเขาอยู่ครับ แวะมาให้เครดิต
                          ขอบคุณมากๆครับ

ตอนนี้ขายหมดแล้ว กล่องสุดท้าย คุณ Masterboy โอนเงินมาให้แล้ว รอส่งครับ

Comment

ได้รับสินค้าแล้วครับ

Comment

Working...
                            X