Announcement

Collapse
No announcement yet.

iPad Pro 12.9 Gen2 4G Cellular-WiFi 512GB สีSilver เครื่องใหม่แกะกล่อง ศูนย์ไทย^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] iPad Pro 12.9 Gen2 4G Cellular-WiFi 512GB สีSilver เครื่องใหม่แกะกล่อง ศูนย์ไทย^^

สวัสดีครับ ผมขออนุญาตขาย iPad Pro 12.9 Gen2 สี Silver 512GB 4G Cellular-WiFi เครืองไทย ศูนย์ทรู (ตัวTopสุดในGen นี้)

จุดเด่นของสินค้าซึ่งแตกต่างจาก iPad รุ่นที่เขียนได้อื่นๆแต่ไม่ใช่รุ่น Pro

1. มี 4 ลำโพง stereo เสียงดีเบสหนักมีมิติสมจริง ดูหนังฟังเพลงสนุกมาก
    2. หน้าจอแบบ full laminate ทำให้ให้ความรู้สึกเหมือนเขียนบนหน้าจอจริงๆ (iPad เขียนได้ที่ไม่ใช่รุ่นPro จะมีระยะ***งระหว่างหน้าจอแสดงผลกับกระจกหน้าจอ)
    3. จอ 120 Hz
    4. ได้กล้องที่คุณภาพดีกว่ามาก เพราะใช้กล้อง module เดียวกับ iPhone

สภาพสินค้า :
    - ใหม่แกะกล่อง มือ 1 ยังไม่ผ่านการใช้งาน แกะกล่องเพื่อเช็คสินค้าตอนซื้อเท่านั้นครับ

อุปกรณ์ที่จะได้รับ
    - ครบยกกล่องครับ
    1. ตัวเครื่อง
    2. หัวชาร์จ
    3. สายดาต้าลิงค์ lightning
    4. กล่อง
    5. คู่มือเอกสารต่างๆที่มากับกล่อง
    แถมฟิล์มกันรอย 1 แผ่นครับ

ราคา 24,500 บาท ราคานี้จัดว่าถูกมากๆแล้วครับ ราคาไม่ต่างจากมือ 2 แต่ได้เครื่องมือ 1 ไปเลยครับผม^^

นัดรับและดูสินค้าได้ที่ อนุสาวรีย์ชัยฯ, โรงพยาบาลราชวิถี หากไม่สะดวกผมส่ง Kerry แพ็คอย่างดีให้เลยครับ
    เช็คประวัดการขายได้เลยครับ เกิดมาไม่เคยโกงใครคับ^^
    ติดต่อสอบถาม โทร: ศูนย์89 696 หนึ่ง452 , LINE: tnk.nic

ขอขอบพระคุณทุกท่านที่แวะเข้ามาเยี่ยมชมครับ: )))
    Last edited by fuzaaa; 14 Jan 2020, 22:46:36.

อัฟคร้าบ

Comment

อัฟคร้าบผม

Comment

โทรไม่ติดครับ

Comment

Working...
        X