Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครนำแนะตัว USB Wireless ที่รับเน็ต ได้ถึง 300/300 ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครนำแนะตัว USB Wireless ที่รับเน็ต ได้ถึง 300/300 ทีครับ

พอดีว่าอยากหาตัว USB Wireless ที่รับสัญญานอินเตอร์เน็ตได้ถึง 300/300 มีรุ่นไหนตัวไหนแนะนำบ้างครับ

ขอบคุณครับ

Originally posted by overpote View Post
    พอดีว่าอยากหาตัว USB Wireless ที่รับสัญญานอินเตอร์เน็ตได้ถึง 300/300 มีรุ่นไหนตัวไหนแนะนำบ้างครับ

ขอบคุณครับ
    TP-Link Archer T9UH AC1900

Comment

แล้วถ้าอีกตัวที่ไม่มีแท่นวางมันต่างกันไหมครับ

Comment

Originally posted by overpote View Post
        แล้วถ้าอีกตัวที่ไม่มีแท่นวางมันต่างกันไหมครับ
        อีกตัวจะเป็น TP-Link Archer T4U AC1300 ตัวเป็นกล่องบาง รับอินเตอร์เน็ต 5GHz ได้ตามทฤษฎีสูงสุดที่ 433Mbps ครับ ผมก็เลยแนะนำตัวใหญ่ไปเลย เผื่ออนาคตครับ

Comment

เสนอ asus usb ac68 , usb ac56 เป็นตัวเลือกครับ ถอดเสียบแบบปกติได้ทั้งคู่ครับ

Comment

ขอบคุณความคิดเห็นของทุกๆท่านมากนะครับ

Comment

Working...
            X