Announcement

Collapse
No announcement yet.

Macbook pro 15" 2014 SSD 500 GTX 750m

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Macbook pro 15" 2014 SSD 500 GTX 750m

อุปกรณ์ (device): Macbook pro 15" 2014 SSD 500 GTX 750m อันนี้เป็นตัวท๊อปนะครับ CPU i7 2.5 Ghz
    ราคา (price): 25000
    สภาพ (condition): 80%
    ตำหนิ (defect): รอยขูดขีดฝาล่าง บุบมุมขวาบน จอไม่สวยเท่าไร เพราะจอลอก เลยลอก Coating ออกไปไม่มี coating ใช้งานปกติมองไม่เห็น แตะจะสะท้อนแสงมากกว่าจอที่มี coating ข้อดีคือจอใสกว่า
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy): ซื้อมือสองมาปีกว่า
    ประกัน (warranty): หมดแล้ว
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): ภรรยาสั่งเคลียของที่ไม่ใช้ - -
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 0897868004 Line nessuchan
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): แอร์พอตลิ้งลาดกระบัง หรือโซนลาดกระบัง กิ่งแก้ว

ปล ถ้าต้องการให้ลง Bootcamp ให้สามารถลงให้ได้ครับพร้อมวินโดวแท้

รูปภาพสินค้า พร้อมกระดาษซึ่งเขียนชื่อผู้ขาย ( USER ) วางไว้ข้างสินค้า (Photos - please attach your user name beside your device)

Last edited by nessuchan; 27 Jan 2020, 10:58:03.

สอบถามได้ครับ

Comment

ดันจ้า

Comment

ดัน ๆ ราคาต่อรองได้จ้า

Comment

ดัน ปรับราคาครับ

Comment

ขายแล้วครับผม ขอบคุณครับ

- - - Updated - - -

ปิดกระทู้

Comment

Working...
            X