overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 761 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 15208

Thread: แวะก่อนจ้า!! งานจิวเท่ๆ ต่างหู แหวน แนวร็อคๆ หรือดีไซน์น่ารักๆ เข้ามาดูก่อนได้จ้า

OverclockZone Member Keawalee's Avatar

Thumbs up ??? ไม่ต้องเจาะหู ก็ใส่จิวเท่ๆ ได้ค่ะ???ใส่โชว์สาวก็เท่เลยย /กระเป๋าเท่ๆ เป้ฉลาม

อัพเดทอันดับสินค้าขายดีล่าสุด !!

ข่าวดี สำหรับคนที่ไม่ได้เจาะหู

สั่ง แปลงแม่เหล็กได้คะ เพิ่มอันละ 20 บาท รับรองว่าเนียน

เปรียบเทียบให้ดูค่ะ เบอร์1 จะเป็นก้าน เวลาใส่ต้องเจาะหูค่ะ ส่วนเบอร์ 2 จะเป็นแม่เหล็กจ้า ไม่ต้องเจาะหูเเล้ว แกะออกจากกันเเล้วเอาไปประกบที่ติ่งหูได้เลย รูปล่างซ้าย มองใกล้ๆจากด้านหลังก็ยังเนียน
    (รูปสุดท้ายใส่กะต่างหูหนีบ ซึ่ง ก็ไม่ต้องเจาะเหมือนกัน)

ซึ่ง ปกติต่างหูแม่เหล็กธรรมดามักจะมีแป้นมาแต่ด้านหน้า พอดูด้านหลัง ก็เป็นแม่เหล็กกลมๆ ก็จะรู้เลย ว่าเป็นต่างหูแม่เหล็ก เรียกได้ว่า ยังไม่เนียน
    แ่ต่ของปูเป้มีทั้งด้านหน้าและด้านหลัง เพราะมันโมดิฟายมาจากจิวหลอกอีกที แล้วแม่เหล็กที่เลือกใช้จะค่อนข้างบาง เพราะถ้าหนาไป มันจะนูนออกมา ทำให้รู้ว่าเป็นแม่เหล็ก และดูไม่สวย

สรุปเซตที่จะนำมาดัดแปลงทำแม่เหล็กได้ ล่่าสุด ก็มี
    Set A ทำได้ทุกอัน แต่เบอร์ 1 2 3 4 ซึ่งโปร่งแสง จะเห็นตัวแม่เหล็กที่ติดด้านหลังนิดหน่อย

Set B ทำได้ทุกอัน

Set E ทำได้ทุกอัน ยกเว้น 3 4 6 7

Set F ทำได้ทุกอัน ยกเว้น 1 ,4, 5

Set H ทำได้ทุกอัน

Set I ทำได้ทุกอัน ยกเว้นเบอร์ 8 อันเดียว

Set J สำหรับคนที่ไม่เจาะหูอยุ่เเล้ว ไม่มีค่าดัดแปลงค่ะ

Set K ทำได้ทุกอัน

สนใจดัดแปลงแม่เหล็ก อย่าลืมแจ้งในorder ไว้ด้วยจ้า คิดค่าอุปกรณ์+ค่าดัดแปลง เพียงอันละ 20 บาทเท่านั้น

เทคนิคการใส่จิวแม่เหล็กง่ายๆใ้้ห้ใส่จากด้านหลังติ่งหูก่อน โดยเอานิ้วโป้งดันจิวให้ติดติ่งหูด้านหลัง จากนั้นเอาจิวอีกอันมาติดด้านหน้าติ่งหู ก็จะทำให้เราจัดระเีีีบียบจิวด้านหน้าได้ง่ายขึ้น

ระมัดระวังอย่าให้จิวหล่นค่ะ เพราะแม่เหล็กอาจหลุดได้ ถ้าหากแม่เหล็กหลุดสามารถใช้กาวตราช้างติดกลับเข้าไปได้ค่ะ

**ไม่ควรใส่จิวแม่เหล็กติดต่อกันนานๆทั้งวัน ควรถอดพักให้เลือดได้ไหลเวียนบ้าง

สินค้ามาใหม่

New!!

ปูเป้มีงานจิว เท่ๆ สไตล์ร็อคๆ พั้งๆ ดีไซน์ถูกใจวัยรุ่นเด็กแนว หรือจะเป็นสไตล์ น่ารัก กุ๊กกิ๊ก เกาหลี ก็มี งานหรูหราราคามัธยม ถูกกว่าห้าง แน่นอนจ้า มีสินค้าใหม่ๆมาเรื่อยๆ บางชิ้น จำนวนจำกัด จะอัพเดทสินค้าให้บ่อยๆ นะค่ะ
    การสั่งซื้อสินค้า
    สนใจ รุ่นไหน แบบไหน สั่งซื้อ ได้ที่ PM หรือโทร 085-1593796
    อีเมล์หรือทางmsn moomu031@hotmail.com
    จากนั้น ปูเป้จะเช็คสต็อคเเล้ว แจ้งยอดกลับไป ค่อยโอนเงินนะค่ะ

การจัดส่งสินค้า
    จะจัดส่งในวันทำการถัดไป หลังแจ้งโอนเงินเเล้ว หรือถ้าสินค้าขาดสต็อกอาจต้องรอ 2-3วัน ขออนุญาติส่งทางไปรษณีย์ อย่างเดียวก่อนนะคะ
    ค่าส่ง พัสดุลงทะเบียน 20บาท ต่อครั้ง กี่ชิ้นก็ได้ หรือ EMS 30 บาท กี่ชิ้นก็ได้

การชำระเงิน

โอนบัญชีเข้าธนาคาร ไทยพาณิชย์ สาขาปิ่นเกล้า
    หมายเลขบัญชี 094 226 4697
    เกวลี หงษ์ประสงค์
    รบกวนโอนเป็นเศษสตางค์นะคะ เช่น 400.06 เพื่อสะดวกในการตรวจสอบ

สำหรับท่านที่รอรับสินค้า ปูเป้แจ้งหมายเลขพัสดุ(Tracking Number) ไว้ที่นี่เเล้วค่ะ คลิกเลย

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

การสั่งสินค้า รบกวน สั่งเป็น code เช่น
    A12 2 อัน
    ฺB1แดง 1 อัน
    G1 1 อั น

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ต่างหูที่ลงขาย ตอนนี้เป็นไซท์ 1.2 มิล ซึ่งเป็นสแตนดาร์ตทั่วไป
    ส่วนใครแนว พั้งค์ ฮา์ร์ดคอ อีโม ระเบิดกัน 8 มิล 16 มิล หากถามหากันเยอะ ก็จะค่อยทยอยมาลงเรื่อยๆ จ้า

Set A
    Fake Plug หรือ จิวหลอก มีก้านแบบตุ้มหูทั่วไป ประมาณ 1.2 มิล ซึ่งเป็นระดับมาตรฐานทั่วไป ผู้หญิงใส่ได้ ผู้ชายใส่เท่ หลายแบบ หลายสไตล์ ทั้งอคริลิค แสตนเลสอัพเดทให้เรื่อยๆจ้า
    เซตนี้ ทุกชิ้น ราคา 85 บาท

A7 รูปดาวสินค้าหมดค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Set B
    Crystal Fake plug 120 บาท

B1
    ในรูป มีทุกแบบค่ะ เลือกเซต B1 เเล้วระบุสีได้เลยค่ะ

B2 , B3

B4

B5 120฿

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Set C
    Stainless steel earring ลายกราฟฟิคเท่ๆ อันละ 100 ซื้อเป็นคู่พิเศษ 190 คะ
    New Update!!

Set D

New Update!!

1,2,3แถวบน 69 จ้า
    4,5แถวกลาง 89 จ้า
    6 แถวล่าง 99 จ้า

อย่างกะรถเข็นขายปลาหมึก อิอิ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Set E
    ออกแนว punk นะเนี้ย เซตนี้อันละ129

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Set F
    แนว Gothic เซตนี้ 165 จ้า เซตนี้ของยังมีมาน้อย รีบหน่อยน๊า

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Set H

แนว Emo นิดๆ เซตนี้ 120 จ้า

เอาใจคอบอล

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

SET I (Korea Style)

เกาหลีฮิตๆ เซตนี้ 99 จ้าTaeMinHO นำเสนอ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Set Jสำหรับคนที่ไม่ได้เจาะหูค่ะ New!!

เซต J เป็นแม่เหล็กมาแต่แรกเเล้ว ไม่มีค่าดัดแปลงจ้า

มีทั้ง ต่างหูหนีบ และแม่เหล็กค่ะ สำหรับคนที่ไม่ได้เจาะหูค่ะ ก็เอาไปใส่เท่ได้

เซตนี้ ราคาอันละ
    99 จ้า

เท่มั่กๆหนีบทั้งบนและล่าง ไม่ต้องเจาะเลยสักรู Cool!!

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Set K Luxury style เอาใจไฮโซหน่อยจ้า

Accessory อื่นๆมากมาย จ้าา

การสั่งซื้อสินค้า
    สนใจ รุ่นไหน แบบไหน สั่งซื้อ ได้ที่ PM หรือโทร 085-1593796
    อีเมล์หรือทางmsn moomu031@hotmail.com

การชำระเงิน

การจัดส่งสินค้า
    หากแจ้งโอนก่อน 11โมงเช้า จะจัดส่งสินค้าในวันนั้นได้เลย แต่หลังจาก11โมงจะส่งวันถัดไปคะ
    ค่าส่ง พัสดุลงทะเบียน 20บาท ต่อครั้ง กี่ชิ้นก็ได้ หรือ EMS 30 บาท กี่ชิ้นก็ได้

การสั่งสินค้า รบกวน สั่งเป็น code เช่น
    A12 2 อัน
    ฺB1แดง 1 อัน
    G1 1 อั น

Promotion สั่งสินค้า 1000 บาทขึ้นไป ส่งemsฟรี
    **สินค้า จิวหู กับAccessories สามารถนำมาคิดรวมกันได้
    Last edited by Keawalee; 17 Aug 2017 at 16:31:47.

OverclockZone Member kijabusu's Avatar

แหวนสวยครับ ช่วยดัน

OverclockZone Member Keawalee's Avatar

ถามหลายคนเเล้วค่ะเรื่องจิวหลอก อะแฮ่มๆ ในวงการเขาเรียกกันว่า Fake ear plug ก่อนจะพูดถึง fake ear plug นี่ก็ต้องพูดถึงการระเบิดหูก่อนคะ ซึ่งมีหลายไซท์หลายขนาด เริ่มตั้งแต่ไซท์เล็ก เด็กอนุบาล จนถึงกระป๋องโค้กกันเลย ไม่มีที่สิ้นสุดค่ะเเล้วแต่หูใครจะสามารถ แต่ที่นิยมกันส่วนมากก็ไม่เกิน 10 มิล ก็จะมีจิวเท่ๆ ให้ใส่กันเยอะแยะหลากหลายมากมายเเล้ว

แต่ทีนี้บางคนไม่อยากจะระเบิดหู เพราะกลัวหูระเบิดเพราะโดนที่บ้านด่า ก็จะมี Fake ear plug นี่แหละค่ะ มาใส่เท่กัน ซึ่งมันเป็นก้านตุ้มหูธรรมดาทั่วไป 1.2 มิล ซึ่งใครเจาะหูมาก็ใส่กันได้อยู่เเล้ว

ทีนี้เราก็จะเท่แบบไม่เจ็บตัวมาก และไม่โดนด่า ซึ่งเจ้า Fake ear plug ก็มีหน้าตัดซึ่งเป็นส่วนที่นอกหูหลายขนาดต่างๆกันไป แต่ก้านที่อยู่ในหูที่เราเจาะก็ 1.2 มิลนั่นเอง ดูจากในรูป เป็น fake ear plug ขนาด 8 มิล แต่ก้านที่ยัดในหูจริงก็ 1.2 มิลเองค่ะ
    นี่ไงล่ะค่ะ ที่เราเรียกกันว่า "จิวหลอก" ส่วน อันถัดไปนั้นของจริงค่ะ Expander ไว้ขยายขนาดไซท์ที่ต้องการ

แถมตอนนี้ปูเป้มีจิวแม่เหล็กดัดแปลง ไม่ต้องเจาะหูเลยค่ะ เนียนมาก รายละเอียดตามเวบข้างล่างคะ
    www.hiipshop.com
    Last edited by Keawalee; 28 Jul 2009 at 00:10:41.

สำหรับลูกค้าที่ชำระเงินเเล้ว ไปตรวจสอบสถานะการเดินทางของสินค้า(Tracking) ได้ที่เวบหลักเลย

www.hiipshop.com

ขอบคุณทุกท่านจ้า
    Last edited by Keawalee; 1 Jul 2009 at 16:40:16.

OverclockZone Member jayjordan's Avatar
    พระราม 8 - ปิ่นเกล้า

ดันให้พี่สาวคนสวย 555+ ผมสั่งส่งฟรีป่าวคับ

ดัน

OverclockZone Member face_toi's Avatar

แหวนเก๋ดี แต่ขอบอกว่าใหญ่มาก

ผมใส่แค่เก้าเองอ่ะ - -"

OverclockZone Member heroin's Avatar

สงสัยเเหวนเเบบใส่นิ้วโป้งนะ

สนใจ A8 สีดำทั้งอันใช่มั้ยครับ เส้นผ่าศูนย์กลางเท่าไร

OverclockZone Member

Set G
    แหวนเซทนี้สวยครับ แต่กลัวใส่ไม่ได้หรือไม่พอดีจัง

A8 สีดำล้วน เส้นผ่าศูนย์กลางประมาณ 10 มิล ค่า

ลองวัดนิ้วได้นะคะรับรองสวยคะ

ขนาดแหวน ลองเข้าไปดูที่เวบนี้นะ เป็นวิธีวัดแหวน

http://www.finejewelthai.com/Tfind_size.php

จี้น่ารักซื้อฝากแฟนได้นะคะหนุ่มๆรับรองถูกกว่าตามห้างแน่นอน

dorote2001's Avatar

เอ้า....ดันให้เห็นทั่วหน้า

OverclockZone Member AutXCore's Avatar

ว๊าววว

น่าสนใจคับบ

:]]

ดัน

ขึ้นไปจิค่ะ ลูกแม่

ดันก่อนนอนจ้า หาววว ใครผ่านไปมา ช่วยแนะนำติชมด้วยน้าา อะเค้ ปายนอนล่ะ

OverclockZone Member pamperse's Avatar

แหวนสวยคับๆๆๆ สนใจคับ แต่วัดยังไงอะคับ ไม่รุ้ขนาดนิ้วตัวเอง

ลดได้เท่าไรคับ นัดเอาของได้ที่ไหนคับ pm บอกด้วยคับ

dorote2001's Avatar

ตุ้มหลอกเท่ห์มากๆครับ

Page 1 of 761 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks