overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 8 of 8
    nirut2006's Avatar

Default #149 BOBLBEE/Logitech/หมวกCross ปิด19/1/63 @23.00.00น.

กติกา

1. ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2. เบอร์โทรศัพท์จะลง หรือไม่ลง ก็ได้ครับ ตามสบาย
    3. คนที่ลงราคาไว้สูงที่สุดในแต่ละรายการถือว่าได้รายการนั้นๆ
    4. บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    5. ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
    6. ทางผมขอส่ง EMS อย่างเดียวนะครับ เพราะก่อนหน้านี้ ก็มีปัญหากับ ปณ.มาแล้วครับ
    กับพัสดุธรรมดาและ ลทบ. ซึ่งไม่สามารถตรวจสอบสถานะสินค้าได้อย่างละเอียด
    7. การประมูลสิ้นสุดวันอาทิตย์ที่ 19/ม.ค./63 เวลา 23.00.00 น.
    (เพิ่มกฎต่อเวลา 3 นาที ทุกรายการด้วยนะครับ)
    8. หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9. มีปัญหาติดต่อ เบอร์โทร 0839677986 ( Line ก็เบอร์นี้แหละ )
    10.ท่านใดที่ประมูลสินค้าแล้วไม่รับผิดชอบ ผมคงไม่ว่าอะไรท่าน แต่สินค้าชิ้นนั้นผมจะให้คนที่ใส่ราคารองลงมาจากท่านเป็นคนได้ไป

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 1
    กระเป๋าใส่โน๊ตบุ๊ค BOBLBEE รุ่น W17 ตัวกระเป๋าทนแรงกระแทกได้ดี ซับข้างในนิ่มมาก และตัวฮาร์ดเชล์มีรอยร้าวทางข้าง แต่ไม่มาก และข้างในยังมีช่องแบ่งใส่พวกอุปกรณ์อีก 4 ช่อง โดยรวมถือว่าสวย ของใหม่คงไม่ต้องพูดถึง 244 US คิดเป็นเงินไทยเอาละกัน
    ตำหนิ : รอยร้าวข้างฮาร์ดเชลล์ และสายสะพายมีรอยเย็บขาดอยู่นิดหน่อย

เปิด 500.- ส่ง 80
    (เพิ่มกฏต่อเวลา)

----------------------------------------------------------------------------------------------------------- ----------------------
    รายการที่ 2
    หูฟัง Logitech A5572A พร้อมกล่องใส่พลาสติคแข็งแรง ทนทาน
    สภาพก็ตามรูปเลย แพดเดิมเปื่อย มีแพดทดแทนไปให้นะ ไปโมใส่เอาเอง

เปิด 200.- ส่ง EMS 80

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    รายการที่ 3
    หมวกกันน็อค Cross รุ่น CR-760 สภาพมากับตู้สินค้าญี่ปุ่น ไม่มีชีลดิ์ แต่สภาพโดยรวมถือว่าใหม่ ฟองน้ำข้างในยังแน่น ผ้าไม่มีรอยขาดใดๆ ราคาในไทย ใหม่มือหนึ่ง ประมาณ 3XXX ต้นๆถึงปลาย

เปิด 500.- ส่ง 80.-

OverclockZone Member

3.500

OverclockZone Member Sungkaya's Avatar

3/510.-

094-3138813

ต่อเวลาอีก 3 นาทีครับผม

ปิดนะครับ
    ออก 1 รายการ คือรายการที่ 3 ด้วยยอด 510.- โดยท่าน Sungkaya ใน #3

OverclockZone Member Sungkaya's Avatar

ขออนุญาตติดต่อทางนี้นะครับ เพราะผมไม่ได้ใช้ Line
    รบกวนท่านถ่ายภาพตรงจุดชำรุดของหมวกกันน็อคตามที่ท่านโทรแจ้งให้ผมดูหน่อยครับ
    เผื่อว่าสภาพยังพอซ่อมแซมได้ผมก็จะรับไว้ใช้งานต่อเอง ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by Sungkaya View Post
    ขออนุญาตติดต่อทางนี้นะครับ เพราะผมไม่ได้ใช้ Line
    รบกวนท่านถ่ายภาพตรงจุดชำรุดของหมวกกันน็อคตามที่ท่านโทรแจ้งให้ผมดูหน่อยครับ
    เผื่อว่าสภาพยังพอซ่อมแซมได้ผมก็จะรับไว้ใช้งานต่อเอง ขอบคุณครับ
    ผมส่งให้ช่างทำหนังที่รู้จักในตัวเมืองให้แกซ่อมให้อยู่ครับ อาจต้องรอคิวงานนานหน่อย อารมณ์ศิลปินแกสูง โลกส่วนตัวนิด

Sent from my E6653 using Tapatalk

ส่งซ่อมแล้วเสร็จเมื่อไหร่ ค่อยจัดส่งมาก็ได้ครับ(ยังไม่ต้องโอนเงินคืน) ขอบคุณครับ

Bookmarks

Bookmarks