Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Monitor LG 27GL850-B 27 นิ้ว NANO IPS 2K 144Hz อายุ 3 เดือน อุปกรณ์ครบกล่อง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Monitor LG 27GL850-B 27 นิ้ว NANO IPS 2K 144Hz อายุ 3 เดือน อุปกรณ์ครบกล่อง

ขายเเล้วครับ

Last edited by handtion; 2 Feb 2020, 20:14:23.

Comment

Comment

Comment

Comment

ขออนุญาตถามว่า มันไม่ดีหรอครับ ถึงขาย

Comment

สินค้าดีมากครับ เเค่ยังไม่เจอถูกใจที่ทำงานได้ด้วยอะครับ ด้วยความที่ว่าจอมันใหญ่ พื้นที่บนโต๊ะมันเล็กเเล้วมันนั่งใกล้จอ จ้องตัวหนังสือทำให้แสบตาครับ ซื้อมาลองไปเรื่อยๆครับ ผมซื้อมาขายไปหลายรายการเเล้ว มือหนี่งบ้าง มือสองบ้างครับ พอช่วยตอบข้อสงสัยได้ไหมครับ

Comment

ถ้าสนใจทัก line มาได้เลยนะครับ

Comment

ผมกำลังหาตัวนี้อยู่เหมือนกัน แต่ติดที่ว่านั่งไกล้จอนี่แหละครับเลยยังลังเลอยู่

Comment

ด้วยขนาดจอมัน 27 นิ้วอะครับ ส่วนตัวผมคิดว่า ถ้าพื้นที่น้อยๆ จอขนาด 24 นิ้ว น่าจะเหมาะสมที่สุดเเล้วครับ ทำงานสบายๆ เเต่ก็จะเเลกกับความละเอียดไป
                    ถ้าเล่นเกมส์จอที่ละเอียดๆ เล่นเกมส์ได้อรรถรสมากกว่าเยอะเลยครับ ผมทำงานเป็นส่วนใหญ่ เล่นเกมส์บ้างเล็กน้อย ก็เลยเอามาปล่อยครับ เผื่อมีจอตัวไหนน่าสนใจก็ซื้อมาลองไปเรื่อยๆครับ

Comment

ผมใช้รุ่นนี้อยู่ (สอยมือสองมาจากท่านอื่นได้เดือนนึง) ใช้ดีครับ

Refresh time @2k ต่ำดีครับ. (ใครใช้ 2080ti เล่นเกมใหม่ๆปรับสูงสุด 2K ก็น่าจะดันได้เกิน 120 fps++ ครับ)
                      //แต่ผมใช้ 2070S เหมือนฝืนใช้ 2K 55+ (เล่น call of duty MW2019)

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Working...
                              X