Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ คอมผมย่อโปรแกรมแล้ว กดเรียกกลับมาไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ คอมผมย่อโปรแกรมแล้ว กดเรียกกลับมาไม่ได้ครับ

ช่วยด้วยครับ คอมผมย่อโปรแกรมแล้ว กดเรียกกลับมาไม่ได้ครับ เป็นตัวโปรแกรม EBP ใช้ทำงานครับ Windows7
    กด Alt+Tab มันก็ไม่มาครับ ไม่รู้จะแก้ยังไง
    ไอคอนโปรแกรมมันยังย่ออยู่ที่ Taskbar ครับ แต่คลิกที่ไอคอนแล้วไม่เกิดอะไรขึ้น

Uninstall และลงใหม่ ดูครับ
    (เพราะผมไม่รู้จักชื่อโปรแกรมนี้ ebp ?)

Comment

Working...
    X