Announcement

Collapse
No announcement yet.

..แอร์การ์ด4G LTEสำหรับเสียบNotebook Netbook สามารถปล่อยwifiให้Notebookได้ด้วย..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ..แอร์การ์ด4G LTEสำหรับเสียบNotebook Netbook สามารถปล่อยwifiให้Notebookได้ด้วย..

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยอุดหนุนครับ
    มีซิมเทพรายปี(จ่ายครั้งเดียวจบไม่ต้องมาคอยเติมเงินค่าเน็ตทุกเดือน)ความเร็ว10Mbpsใช้Dataได้ไม่อั้นขายด้วยนะครับ
    เข้าไปดูรายละเอียดได้ที่ี้่ในshopeeได้เลย
    https://shopee.co.th/shop/75310756/search

มีซิมเทพรายปีขายด้วยนะครับ หารเฉลี่ยแล้วตกเดือนละไม่เกิน150บาทเท่านั้น ได้ความเร็ว10Mbps ใช้Dataได้ไม่จำกัด ถูกกว่าเน็ตบ้านที่ต้องจ่ายเดือนละ599บาทเยอะเลยครับ
    ซื้อไปใส่กับAircardหรือPocket Wifiตัวนี้แล้วปล่อยสัญญาณให้คนในบ้านได้เลย
    สินค้าซิมเทพอยู่ในกระทู้นี้ครับ
    https://www.overclockzone.com/forums...ad.php/4042769

ตัวเทพที่คนตามหา
    Aircard Wifi 4G LTE
    ครับ ใช้กับพวกซิมเทพยิ่งเหมาะ มันเทพตรงปล่อย Wifi Hotspotได้ด้วย เสียบPower BankกระจายWifiใช้กันยาวๆ
    แค่ใส่ซิมเน็ตของท่านแล้วเสียบช่องUSBจากปลั๊กไฟ(2A)หรือPower Bankหรือเครื่องnotebookก็กระจายWifi 4Gได้แล้ว ใช้ที่หอพักหรือที่บ้านก็ได้ พกพาเคลื่อนที่ไปข้างนอกก็ดี เสียบช่องUSBปล่อยสัญญาณในรถ ในรถตู้ รถTAXIให้คนเล่นก็แหล่ม
    ไม่ต้องเสี่ยงแบตระเบิดแบบPocket wifiเพราะไม่มีแบตในตัว

ผมก็ใช้ปล่อยสัญญาณWifiให้กล้องวงจรปิดอยู่ครับ เสียบกับUSBของที่ชาร์จมือถือปล่อยสัญญาณต่อเนื่องมาเป็นปีแล้วครับเทพมากๆ

มีขายดังนี้
    1.Aircard 4G(คละแบรนด์OEM) WIFI HOTSPOTรุ่นเทพปล่อยWifiได้ในตัว พกพาเคลื่อนที่หรือใช้อยู่กับบ้านได้ ใส่ซิมใช้ได้เลย รองรับคลื่อน 1800/2100 4G(ความเร็วขึ้นอยู่กับคลื่นซิมผู้ให้บริการที่คุณลูกค้านำมาเสียบกับAircard Wifiตัวนี้)
    -ราคา xxxx บาท ตัวนี้หมดครับผม
    จัดส่งKerry/๋j&T Express/Flash Express ฟรี
    ในตัวเมืองระยองนัดรับได้ครับ

2.Aircard แบรนด์ Huawei 4G WIFI HOTSPOTรุ่นเทพปล่อยWifiได้ในตัว พกพาเคลื่อนที่หรือใช้อยู่กับบ้านได้ ใส่ซิมใช้ได้เลย รองรับคลื่อน 900/1800/2100/2300(คลื่นใหม่ของDTAC Turbo)/2600 4G(ความเร็วขึ้นอยู่กับคลื่นซิมผู้ให้บริการที่คุณลูกค้านำมาเสียบกับAircard Wifiตัวนี้)
    -รุ่นนี้สามารถควบคุมแก้ไขผ่าน App Huawei Hilinkได้
    -ราคา
    1777 บาท
    จัดส่งKerry/๋j&T Express/Flash Express ฟรี
    ในตัวเมืองระยองนัดรับได้ครับ

ท่านใดต้องการเก็บเงินปลายทางสามารถเข้าไปสมัครและกดสั่งซื้อแบบชำระเงินปลายทางที่ร้านในShopeeได้เลยนะครับ
    ร้านนี้ครับ
    https://shopee.co.th/shop/75310756/search

สินค้าผมสั่งตรงจากเมืองจีน รับประกันสินค้าให้1เดือนครับ (ห้ามUpdateหรือFactory Resetนะครับ^^ไม่งั้นหมดประกันจ้าเพราะต้องกลับมาตั้งค่าเชื่อมต่อต่างๆใหม่อีกครั้ง)

รีบด่วนจำนวนจำกัด

=========================

สะดวกสารพัดประโยชน์มากเอาไปใส่ซิม4Gปล่อยWifiในบ้านหรือพกพาเคลื่อนที่เวลาไปเที่ยวหรือเดินทางต่างๆครับเสียบกับPower Bankเพื่อจ่ายไฟให้ปล่อยWifiหรือเสียบตรงUSBในรถหรือกับเครื่องคอมหรือNotebookก็ได้ครับ(หรือจะเสียบปลั๊กไฟมือถือใช้ในบ้านก็ได้)

โทรสั่งได้เลยจ้า ผมมีส่งให้ลูกค้าทุกวันครับ ขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุนมากๆครับ

++Aircard 4GLTE เป็นตัวปล่อยHotSpot Wifiได้ด้วย ตัวเทพที่คนตามหา เหมาะกับพวกซิมเทพมาก++ มาใช้aircardดีกว่าตัวนี้กินไฟน้อยมากๆ เสียบกับคอมก็ได้ปล่อยwifiก็ดีเป็นเร้าเตอร์ในตัวไม่ต้องใช้สายLAN

Aircard 4G ปล่อย Wifiได้ในตัว Aircard 4G LTE with Wifi Hotspot

สินค้าใหม่มือ1

=========================

มีลูกค้าประยุกต์เอาไปใช้เสียบกับ Power Bank 30000mAh (แนะนำเป็นของแท้ยี่ห้อ Eloop รุ่น E29 Quick Chargeแต่ผมไม่มีขายนะครับรุ่นนี้ หรือรุ่นอื่นๆก็ได้) แจ๋วมากๆครับ(ผมลองซื้อเอามาทำตามWorkมากๆครับ) Power Bank 30000mAhรุ่นนี้สามารถปล่อยwifiได้ถึง3-5วันโดยไม่ต้องเติมไฟเลยครับ
    คุณลูกค้าTAXIหรือรถตู้หลายคนเอาไปใส่ซิมเสียบUSBในรถเพื่อปล่อยwifi ให้คนในรถเล่นก็เยอะครับ

สารพัดประโยชน์จริงๆเมื่อใช้ร่วมกับPower Bank เช่นพระภิกษุสงฆ์เวลาเดินทางธุดงค์นอกสถานที่ หรือคุณลูกด้าที่เดินทางท่องเที่ยวในที่ต่างๆที่ไม่มีไฟฟ้าเข้าถึง และอื่นๆอีกมาก
    หาซิมเน็ตมาใส่แล้วเสียบโดยตรงกับNotebookหรือเครื่องคอมทางช่องUSBก็แหล่มเลยครับไม่ต้องพึ่งพาสายLAN

จากที่เคยทดสอบเสียบกับPower Bank(ความจุแท้)
    -หากนำแอร์การ์ดตัวนี้เสียบกับ Power Bank30000mAh จะอยู่ได้นาน3-5วัน(72-120ชม.)
    -หากนำแอร์การ์ดตัวนี้เสียบกับ Power Bank11000mAh จะอยู่ได้นาน2-3วัน(48-72ชม.)

ขายของด้วยความซื่อสัตย์จริงใจครับผม

-ขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุนครับ-

Aircard 4G LTE with Wifi Hot Spot เป็นแอร์การ์ดรุ่นใหม่ รองรับ 4G/LTE ความเร็วสูง พร้อมกระจายสัญญาณ WiFi
    รองรับ 4G
    ของ AIS, DTAC, TRUE
    รองรับ 3G
    ของ AIS, TRUE, DTAC, TOT,

- รองรับ 3G/4G ด้วยความเร็วสูงสุด 150/50Mbps
    (ขึ้นอยู่กับเครือข่ายผู้ให้บริการว่าจะจ่ายความเร็วในพื้นที่ถึงหรือเปล่าเพราะตัวแอร์การ์ดมันรองรับถึงอยู่แล้ว)
    - ต่อกับ ช่อง USB ,powerbank, หรือปลั๊ก USB หรือเสียบเครื่องคอมทางUSB ,ก็พร้อมกระจายสัญญาณ WiFi หรือปล่อยDATAเข้าคอมได้โดยไม่ต้องใช้สายLAN

- Wi-Fi 802.11 a g/b/n 2.4GHz
    - ขนาดเล็ก น้ำหนักเบา พกพาสะดวก กินไฟต่ำมาก

Technical Specifications:

support:

* FDD-LTE Cat5. Data service Peak Downlink Speed to 150Mbps, Upload speed to 50Mbps
    * DC-HSPA+ Peak download speed to 43.2Mbps
    * HSPA+ downlink data service of up to 21.6 Mbit/s
    * HSDPA data service of up to 14.4 Mbit/s
    * HSUPA data service of up to 5.76 Mbit/s
    * WCDMA data service of up to 384 kbit/s
    * EDGE packet data service of up to DL 296 kbit/s, UL 236.8 kbit/s
    * GPRS packet data service of up to 85.6 kbit/s
    * LTE/UMTS/GSM Short Message Service (SMS)
    * Built-in antenna and two external antenna ports
    * LTE: DL 2*2 MIMO RNDIS
    * WLAN 802.11b/g/n, 2.4GHz
    * Wi-Fi AP, supports up to 10 Wi-Fi users
    * Support Firewall, UPnP,ALG and NAT function;
    * Manage via Mobile WiFi App or browser
    * standard USIM/SIM card interface
    * Weight: < 50g
    * Humidity 5% to 95%
    * Windows XP SP3, Windows Vista SP1/SP2, Windows 7, Windows 8, Windows 8.1(Note: Does not support windows RT), Mac OS X10.7, 10.8 and 10.9 with latest upgrades.

#Aircard 4G ปล่อย Wifiได้ในตัว #4G #Wifi #LTE Wifi 10 Wifi Users #แอร์การ์ด #HotSpot #ไวไฟ #router #ais #dtac #true #truemove
    #Car

*สินค้าเปลี่ยน LOGO ตาม OEMที่ผลิตนะครับ แต่ข้างในเป็นรุ่นเดียวกัน

ข้างล่างนี้เป็นรูปของHuawei

Last edited by AMD; 15 Jun 2020, 15:06:14.

Pocket Wifi 4G ก็มีนะครับ กดดูในShopeeได้เลย

Last edited by AMD; 11 Feb 2020, 15:41:30.

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Working...
                              X