Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย chromecast ultra 4k ครบกล่อง มีประกันเหลือนิดหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย chromecast ultra 4k ครบกล่อง มีประกันเหลือนิดหน่อยครับ

((มั่นใจได้ กับ verify member))

ขาย chromecast ultra 4k สภาพมีรอยขนแมวตามการใช้งาน ใช้งานได้ปกติ ใช้งาน 4k ได้ตามปกติ ต่อสาย LAN หรือ wireless ได้ทั้งหมด รับประกันการใช้งานให้ 7 วันนะครับ และมีประกันร้าน nexus เหลืออยู่นิดหน่อย อายุยังไม่ถึง 1 ปี

ขายแล้วครับ

ประวัติขายเช็คได้ครับ รับของ บางเมือง ใกล้โลตัสศรีนครินทร์

Last edited by kosuke79; 23 Jan 2020, 10:23:01.

up

Comment

Working...
    X