Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้เมนบอร์ด ดีดีสักตัว ช่วยแนะนำยี่ห้อรุ่นหน่อยครับ Ryzen7 3700X งบไม่เกิน 5000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้เมนบอร์ด ดีดีสักตัว ช่วยแนะนำยี่ห้อรุ่นหน่อยครับ Ryzen7 3700X งบไม่เกิน 5000

อยากได้เมนบอร์ด ดีดีสักตัว ช่วยแนะนำยี่ห้อรุ่นหน่อยครับ Ryzen7 3700X

ดีดีที่ว่านี่คือยังไงครับ ออฟชั่นเยอะหรือถูกคุ้ม อาจจะลองบอกลักษณะการใช้งานมา เพื่อน ๆ จะได้แนะนำถูกครับ
    หรือลองไปดูรีวิวของคุณบังซอลก่อนก็ได้ ( ช่อง zolkorn )

Comment

ผมก็ติดตามคุณบังซอลอยู่เหมือนกันครับครับ ขอบคุณมากครับ ผมตัดสินใจเลือกซื้อ บอร์ด TUF Gaming X570-Plus

Comment

Working...
      X