Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spec นี้ ใช้เคสราคาไม่เกิน 3000 ตัวไหนดีครับขอคำแนะนำ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spec นี้ ใช้เคสราคาไม่เกิน 3000 ตัวไหนดีครับขอคำแนะนำ

E7400
    P45 DS3L
    2x2GB Crucial
    ST 500GB 32MB
    Asus 4850 Top
    PSU คิดไว้ว่าเป็น CM real power pro 550W แต่น่าจะมากเกิน มีแนะนำก็ช่วยแนะนำทีน้า

เคสที่คิดไว้มี Lian-li PC-g7 เปนอลูมิเนียมทั้งดุ้น Thermaltake M5 มั้ง แล้วก็ CM 690 อะ
    แนะนำทีถ้าตัวอื่นดีก็แนะนำได้นะ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

icute 18 ก็สวยกว้างดีไม่เเพง cm690 ผมใช้อยู่ หนักมาก M5 หน้าตัดเเคบไป ใส่ซิ้งใหญ่ ๆ สูงๆ มันจะชนฝาข้างคับ ส่วนLian-li PC-g7 ก็น่าใช้ดีคับ

Comment

CM690 ครับ สวย แจ่ม!

Comment

ไม่สน TT V9 เหรอครับ

Comment

Originally posted by mickba View Post
          E7400
          P45 DS3L
          2x2GB Crucial
          ST 500GB 32MB
          Asus 4850 Top
          PSU คิดไว้ว่าเป็น CM real power pro 550W แต่น่าจะมากเกิน มีแนะนำก็ช่วยแนะนำทีน้า

เคสที่คิดไว้มี Lian-li PC-g7 เปนอลูมิเนียมทั้งดุ้น Thermaltake M5 มั้ง แล้วก็ CM 690 อะ
          แนะนำทีถ้าตัวอื่นดีก็แนะนำได้นะ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ
          TT 470W ก็ใช้ไม่หมดแล้วครับ

Comment

เชีย 690

Comment

ขอบคุณทีแ่นะนำคับ CM690 ไม่ร้อนใช่ปะ แล้ว CM690 กับ PC-G7 อันไหนเย็นกว่าเอ่ย

เคยรู้มาว่า ALuminium ทั้งดุ้นมันเย็นกว่าแต่ถามเอาความแน่ใจคับ

Comment

Working...
              X