Announcement

Collapse
No announcement yet.

windows 7 32 กับ 64 bit ใช้ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• windows 7 32 กับ 64 bit ใช้ตัวไหนดีครับ

ใช้ตัวไหนดีครับ แล้วตัว 32 bit เห็น ramเท่าไหรครับ แล้ว 64 bit หน่วงเครื่องกว่า 32 bit ไหม ผมเน้นเล่นเกมครับ ตอนนี้ใช้ Vista 64 bit อยู่ครับ
    ขอความคิดเห็นของท่านที่ใข้อยู่หน่อยครับ

ถ้าใช้ vista 64 bit อยู่ ก็ ใช้ windwos 7 64 bit ก็ดีครับ เร็วกว่า vista 64 bit

Comment

ผมใช้ Win 7 64 บิตน่ะครับ แรงอยู่เหมือนกันนะครับ ไม่หน่วงเครื่องเท่าไหร่ครับ เกม ก้อ พอเล่นได้ครับ สเปก ตาม ลายเซ็นต์ผมน่ะครับ ........

Comment

Originally posted by Tumzazaki View Post
        ผมใช้ Win 7 64 บิตน่ะครับ แรงอยู่เหมือนกันนะครับ ไม่หน่วงเครื่องเท่าไหร่ครับ เกม ก้อ พอเล่นได้ครับ สเปก ตาม ลายเซ็นต์ผมน่ะครับ ........
        แล้วโปรแกรมใช้งานทั่วไปเอาของ XP ลงได้ไหมครับ

Comment

ผมใช้ Win7 64bit เร็วกว่า Vista 64 bit นะ

Comment

Working...
          X