Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านBigit ในพันทิพยังมีการ์ดจอตัวนี้เคยมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านBigit ในพันทิพยังมีการ์ดจอตัวนี้เคยมั้ยครับ

ECS 9600GT ซิ้งแบบนี้อะครับใครเห็นบ้างครับ อยากได้มาก

ยังมีขายอยู่มั้ยค้าบบ

Comment

ผมว่าต้องลองไปดูเองเลยครับ
      เพราะผมเองยังไม่ทราบเหมือนกัน
      ของอย่างนี้ถ้าอยากได้ต้องเดินดูเลยครับ
      ร้าน big it ไม่มีร้านอื่นอาจจะเต็ม

Comment

มีครับ เคยเห็นอยู่

Comment

ผมเคยฝากเพื่อนขายไปตั้งนานแล้ว

Comment

เท่าที่ไปเดินดูมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้วนะครับ ที่ร้าน Bit it ECS 9600GT มีสองรุ่น

มีเป็นตัวนี้ ราคาประมาณ 3700บาท

แล้วก็ตัวนี้ ราคาประมาณ 3400บาท

ส่วนตัวในรูปของเจ้าของกระทู้ต้องลองไปเดินหาดูครับ อาจจะมี เคยเห็นทีนึง สวยน่าใช้กว่าสองตัวข้างบนเยอะ ^ ^

Comment

ผมอยู่อุดรครับไกลมาก ประมาณสิ้นเดือนจะหาโอกาสไปพันทิพสักครั้ง(ลงทุนไปป่าวเนี่ยอิอิ)

Comment

ผมว่า ซื้อ แถว ขอนแก่นก็ได้ นะ ตึกคอม

Comment

ช่ายคับ ตึกคอม ของก็มีเยอะนะเคยไปมาครั้งหนึ่ง (มากรุงเทพนั่งรถ 7-8ชั่วโมง,นั่งเครื่องก็หลายตัง) ลงทุนจัง

Comment

ไม่มีขายนานแล้วท่าน

Comment

Working...
                    X