Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย COUGAR STX 650W ของใหม่ 99.99%

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย COUGAR STX 650W ของใหม่ 99.99%

ขายให้คุณ gun110939 แล้วครับ มารับเองกับมือ
    ขาย COUGAR STX 650W ของใหม่มากครับ
    สภาพ : 99.99% ซื้อมาจาก JIB 2 เดือน แกะเมื่อ 2 วันก่อน
    สาเหตุที่ขาย : พอดีซื้อมาว่าจะประกอบคอมให้น้อง แต่เปลี่ยนใจไปใช้ตัวเดิมอีกตัว
    ราคา : (นัดรับได้ที่ปากเกร็ด,แจ้งวัฒนะ,หลักสี่,บางเขน,แคราย ที่อื่นตามสะดวก ตามแนวสถานีรถไฟฟ้า) หรือส่ง EMS,Kerry+50
    ประกัน : JIB

รูปสินค้า

Last edited by Chicko; 7 Feb 2020, 14:06:59.

Comment

ขอเบอร์/ไลน์ ตืดต่อหน่อยครับ อยู่แถวปากเกร็ดเหมือนกัน

Comment

ไอดี : jk-1811 ครับ

Comment

แอดละทักไปละนะครับ

Comment

Working...
          X