Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ win95 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ win95 ครับ

คือสะสมอะครับ แต่หา 95 ไม่ได้
    ตามเว็ปบิต ก็ลิงค์ตายหมดแล้ว ไม่ก็เก็บตังค์
    ผู้ใดรู้บ้างครับว่าหาได้จากที่ไหน

ลองโพสขอตามเว็บบิทดูครับ ผมเคยเห็นอยู่เหมือนกันแต่ไม่ได้โหลดไว้

Comment

หายากแล้วครับ Windows เก่า ๆ แทบจะไม่มีเลยแหละ

ผมหา WinME เป็นเดือน ๆ ละ ยังไม่ได้เรย

Comment

Win Me เคยเห้นในแพ็คซีดีพ่อ ตอนนี้ไม่รู้หายสาบสูญไปยัง

ว่าแต่...เอา 95 ไปทำไรอะ อยากรู้เจงๆ - -

Comment

2bbit มีอยู่ครับเห็นคนปล่อยอยู่ 10 กว่าคน
          ลองหา ๆ ดูในช่อง Search

Comment

Working...
          X