Announcement

Collapse
No announcement yet.

pocket wifi มาก่อนเลือกก่อน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] pocket wifi มาก่อนเลือกก่อน

ตามรูปเลยครับ รองรับทุกซิม 4จีทุกตัว แบตอึกทุกตัว
    1. เอไอเอส 800
    2. ออปตัส 700
    3. แมกซิส 600 ( ถ้าปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่ต้องเชื่อมต่อใหม่ทุกครั้ง) ไม่เชื่อมเองอัตโนมัติ ผมตั้งค่าไม่เป็น30.jpg
    Last edited by ictcenter.; 21 Feb 2020, 19:58:43.

ออปตัส รุ่นไหนครับขอรายละเอียดหน่อยครับ

Comment

ดันหน่อยครับ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by AvantGarde View Post
        ออปตัส รุ่นไหนครับขอรายละเอียดหน่อยครับ
        รุ่น7C48FEครับ

Comment

optus รอโอน ส่งไปเชียงรายครับ....

Comment

Comment

ขายต่อไป ยังเหลืออีก 2 ตัวครับ

Comment

AIS ยังอยู่มั้ยครับ

Comment

- - - Updated - - -

Originally posted by Tumm-* View Post
                  AIS ยังอยู่มั้ยครับ
                  ยังอยู่ครับ ทักไลน์เลยครับ

Comment

Working...
                  X