Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกม Dirt ของ PC ครับมันใช้ Joy ไดไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกม Dirt ของ PC ครับมันใช้ Joy ไดไหมครับ

สอบถามเกม Dirt ของ PC ครับมันใช้ Joy ไดไหมครับ

ผมเสียบ Joy แล้วเล่นไม่ได้ เล่นได้ Keyboard ครับ รบกวน ผู้รู้ ตอบหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

ได้ครับมีท่านหนึ่งเคยทําไว้ลองหาดูครับ
    Last edited by ood; 21 Feb 2009, 11:29:25.

Comment

น่าจะได้นะ แต่ผมรอ DiRT2 แล้วแหละ ^^

แต่ลายเซ็น เจ้าของกระทู้นี่ ผมนี่ อดีตอนาคตนักศึกษาที่นั่นเลย โฮ้ะๆๆๆ
      แต่ดันลืมสอบความถนัด เลยอดแดก -*-

Comment

เล่นได้ครับ วิธีก็คล้ายๆGRIDนั่นหล่ะ

Comment

Working...
        X