Announcement

Collapse
No announcement yet.

CORSAIR ห้ามพลาด!! คีย์บอร์ด K95 RGB,เมาส์ IRONCLAW RGB,หูฟัง VIRTUOSO RGB ราคาถูก!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] CORSAIR ห้ามพลาด!! คีย์บอร์ด K95 RGB,เมาส์ IRONCLAW RGB,หูฟัง VIRTUOSO RGB ราคาถูก!

สวัสดีครับ มี Gaming Gear คุณภาพดีจากค่าย Corsair มาขายทั้งเซ็ท ของใหม่ยังไม่แกะกล่องเลยครับ ราคาถูกกว่าห้าง
    เหมา 3 ตัวลดได้อีก!! เช็คประวัติได้ครับ ราคาอยู่ด้านล่างสุดเลย
    ประกอบด้วย
    1.เมาส์ CORSAIR IRONCLAW RGB WIRELESS
    2.หูฟัง CORSAIR VIRTUOSO RGB WIRELESS SE หูฟังรุ่นนี้ไมค์โครโฟนเกรด Broadcast!!
    3.คีย์บอร์ด CORSAIR K95 RGB PLATINUM Mechanical Keyboard มีภาษาไทย

มาเริ่มดูที่ตัวแรกกันก่อนเลย

[SIZE=4]เมาส์ CORSAIR IRONCLAW RGB WIRELESS ปกติ 2990.- ขายเพียง ขายแล้ว
    หูฟัง CORSAIR VIRTUOSO RGB WIRELESS SE ปกติ 7290.- ขายเพียง ขายแล้ว
    (หูฟังรุ่นนี้ไมค์โครโฟนเกรด Broadcast!!)
    คีย์บอร์ด CORSAIR K95 RGB PLATINUM Mechanical Keyboard ปกติ 6990.- ขายเพียง ขายแล้ว

ทุกตัวประกันถึง 02/2022 เลยครับ ยาวๆไปเลย ของยังไม่แกะ

เหมาคีย์บอร์ด+หูฟัง ---- ถ้วนเท่านั้น พร้อมส่งฟรีครับ

Last edited by starsolder; 16 Mar 2020, 12:27:38.

ขออนุญาติดันครับผม

Comment

ขออนุญาติดันค้าบ ของใหม่ๆยังไม่แกะเลยครับผม

Comment

ขออนุญาติดันค้าบผม ของยังอยู่นะครับ

Comment

ขออนุญาติอัพครับ

Comment

ขออนุญาติดันนะครับผม

Comment

สนใจเม้าส์ครับ
              ประกันถึงปีไหนครับ

Comment

สนใจ เมาส์ CORSAIR IRONCLAW RGB WIRELESS รบกวน inbox เบอร์ติดต่อด้วยครับ

Comment

ยังขายอยู่ครับ ขออภัยไม่ได้ตอบ เพิ่งกลับจากต่างประเทศ เมาส์มีคนรับแล้วนะครับ เวลา 14.20 น. วันที่ 19/2/2020

ยังเหลือคีย์บอร์ดกับหูฟังครับ ใหม่ๆเลย ไม่ได้แกะกล่องเลยครับ
                  Last edited by starsolder; 19 Feb 2020, 14:21:39.

Comment

เหลือหูฟังกับคีย์บอร์ดนะครับ สนใจติดต่อได้เลย

Comment

สนใจสอบถามได้ค้าบ

Comment

สนใจสอบถามได้นะค้าบ ใหม่ๆยังไม่แกะซีล

Comment

ยังขายอยู่นะครับ ขอโทษที่ตอบช้า ติดธุระทางการเมืองนิดหน่อยครับ

Comment

Originally posted by starsolder View Post
                            ยังขายอยู่นะครับ ขอโทษที่ตอบช้า ติดธุระทางการเมืองนิดหน่อยครับ
                            ติดธุระการเมือง 55555+ ชอบๆ เสียดายเมาส์

Comment

Originally posted by T_T" View Post
                              ติดธุระการเมือง 55555+ ชอบๆ เสียดายเมาส์
                              5555555 นิดหน่อยครับ สู้เพื่อชาติ

ขอโทษที่ไม่ได้มาอัพเดทนะครับ ยังไงใครสนใจแอดไลน์มาจากเบอร์ติดต่อผมที่ให้ไว้ได้เลย
                              ขอบพระคุณทุกท่านที่อินบ็อกมานะครับผม

Comment

Working...
                              X