Announcement

Collapse
No announcement yet.

Battery Dell 5567 ของใหม่ไม่ได้ใช้ครับ เครื่องพังก่อน ใช้เองครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Battery Dell 5567 ของใหม่ไม่ได้ใช้ครับ เครื่องพังก่อน ใช้เองครับ

ขาย Battery Dell 5567 ของใหม่ซื้อมาจาก USA ไมได้ ใช้เนื่องจากว่า Mainboard เสียครับ
    ราคา : 1600 บาท ส่งฟรี นัดเจอลดราคาให้ ครับ
    สภาพ : ของใหม่ ยังไม่เคยใส่กับ Notebook แค่แกะมาดูครับ เนื่องจาก Mainboard เสียครับ ซ่อมไม่คุ้มครับ
    ตำหนิ : ไม่มีตำหนิครับ ของใหม่
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า : 2 อาทิตย์
    ประกัน : ไม่มีประกัน, แต่ ประกันให้ 7 วัน ครับ
    เหตุผลในการขาย : Mainboard เสียครับ ก็เลย แยกขาย ครับ เอา เงินมาซื้อเครื่องใหม่ครับ

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : 0817773360 หรือ Lind ID: chainsolid ติดต่อ เชน ครับ
    วิธีส่งมอบสินค้า : ส่งทางไปรษณีย์หรือ Kerry ฟรีครับ หรือ นัดรับ แถวรัชดาลาดพร้าว แยกอโศก สุขุมวิทหรือ Big C พระราม 4 ครับ หรือ นัดเจอที่สะดวกครับ นัดเจอลดราคาให้ ครับ

สนใจ สอบถามได้ นะคัรบ

Comment

ขายได้ แล้วครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X