Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไมค์ไม่ได้ยินเสียงตัวเองแต่ได้ยินเสียงในคอม เกิดจากอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไมค์ไม่ได้ยินเสียงตัวเองแต่ได้ยินเสียงในคอม เกิดจากอะไรครับ

สงสัยว่ามันพังหรือเปล่าครับแบบนี้ เปิดคลิปในคอม ไมค์มันดันทำงานดังรูป

แต่พอพูดไม่มีเสียงอะไรเลยครับ รบกวนสอบถามผู้รู้ว่ามันพังแล้วหรือเปล่าจะได้ซื้อใหม่ครับ

คลิกขวาที่ไมค์ เลือก properties

ถ้ามันมีติ้กตรง listen to this device ให้เอาติ้กออก

Comment

Originally posted by VICTORYFILL View Post

คลิกขวาที่ไมค์ เลือก properties

ถ้ามันมีติ้กตรง listen to this device ให้เอาติ้กออก

เอาออกตั้งแต่แรกแล้วอ่าครับ

Comment

Originally posted by yodtai View Post
        เอาออกตั้งแต่แรกแล้วอ่าครับ
        ถ้าจะฟังเสียงตัวเองให้ติ๊กถูก แต่เหมือนจะดีเลย์

Comment

คงพังแล้วอะครับ พอติ๊กถูกมันจะได้ยินเสียงช็อตๆ

Comment

-*-

Comment

ลองเปลี่ยนลำโพงหรือเครื่องอะไรดูได้ไหมครับ

Comment

Working...
              X