Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Window 10 Pro FPP แบบมี USB ของแท้แน่นอน ไม่ใช่คีย์ Gen มีกล่องเดียว

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Window 10 Pro FPP แบบมี USB ของแท้แน่นอน ไม่ใช่คีย์ Gen มีกล่องเดียว

ขายแล้วครับ
    Window 10 Pro FPP ย้ายเครื่องได้ แบบมี USB มาด้วย กล่องใหม่ยังไม่แกะ ของแท้แน่นอน เพราะซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้
    สามารถตรวจสอบความถูกต้องของคีย์กับทาง Microsoft ได้ ไม่มีปัญหา ไม่ต้องกลัวหมดอายุเหมือนคีย์บางประเภท เจ็บแต่จบ
    มีกล่อง มี USB ไว้อวดเพื่อน ไม่ใช่ของแท้แค่คุย แบบนั้นใครๆก็คุยได้

ซื้อมาห้าพันแปด ขายสามพันห้า (3,500) ครับ สนใจทักมา ไลน์ไอดี tigerwb ครับ ส่ง EMS ฟรี หรือส่งมือถ้าไม่ไกลมาก

เครดิตการขายพอมีครับ ถ้าจะดูเดี๋ยวเอาให้ครับ

Last edited by Tigert2; 7 Mar 2020, 08:46:30.

ดันหน่อยล่ะกัน

Comment

ดันให้

Comment

Originally posted by bandit_m View Post
        ดันให้
        ขอบคุณครับผม

Comment

Up up

Comment

รับเองแถวไหนครับ

Comment

ขายแล้วครับ

Comment

Working...
              X