Announcement

Collapse
No announcement yet.

asus maximus xi extreme

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] asus maximus xi extreme

ขายแล้วครับ
    ส่งมอบของแล้วครับ

มีกล่องและอุปกรณ์ สภาพดี
    ประกัน ingram + jib เริ่ม พ.ย. 2562
    ใช้งานประมาณ 1 สัปดาห์แล้วถอดเก็บไว้
    ราคา 13000 บาท
    ส่งมอบที่ สถานีดับเพลิงสุทธิสาร วันเสาร์ 12.00-14.00 น. เท่านั้น

หมายเหตุ
    ในภาพ ไม่เห็นถ่านเมนบอร์ด ถ่านไม่หายนะครับ ผมถอดเก็บไว้อยู่ในกล่อง
    เนื่องจาก คิดว่าจะเก็บไว้อีกนานไม่ได้ใช้ ก็เลยถอดถ่านด้วย

Last edited by dragon_horse; 1 Mar 2020, 14:14:18.

น่าลิ้มลอง

Comment

หวัดดีครับพี่ ผมสนใจครับ พร้อมจบ พี่มีเบอร์ติดต่อไหมครับ ผมอยู่หัวหิน เข้า กทม ทุกวันอาทิตย์ รบกวนโทรกลับผมทีครับ 0909752343

Comment

รับทราบครับ ผมขอเช็คข้อมูลเมนบอร์ดให้ถูกต้องชัดเจนอีกครั้งก่อนนะครับ แล้วจะติดต่อท่านต่อไปครับ

Comment

Comment

ถ้านัดรับนี่มีราคาพิเศษมั๊ยครับ อยู่ใกล้ๆกัน

Comment

.ใหม่มากๆ

Comment

มีคนจอง เหมาซีพียู+เมนบอร์ด แล้วครับ
                หากมีอะไรเปลี่ยนแปลงจะแจ้งให้ทราบโดยเร็วต่อไปครับ

Originally posted by Auu_Sung View Post
                ถ้านัดรับนี่มีราคาพิเศษมั๊ยครับ อยู่ใกล้ๆกัน
                ขอบคุณครับ

Originally posted by seller999 View Post
                .ใหม่มากๆ

Comment

ท่านใดสนใจ สามารถแจ้งต่อคิวไว้ก่อนได้ครับ

Comment

ท่านที่ pm มาหรือแจ้งในกระทู้
                    ผมขออภัยอย่างสูงด้วยครับที่ไม่ได้ตอบกลับ
                    เนื่องจากมีท่านหนึ่งจองทั้งซีพียูและเมนบอร์ดไว้แล้ว
                    หากมีอะไรเปลี่ยนแปลง ผมจะ pm ถึงท่านที่เป็นคิวถัดไปตามลำดับนะครับ

Comment

ดันพอเป็นพิธี

Comment

ขายแล้วครับ
                        ส่งมอบของแล้วครับ

Comment

Working...
                        X