Announcement

Collapse
No announcement yet.

Case Aerocool Aero-300 FAW

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Case Aerocool Aero-300 FAW

ขอปิดการขายครับ ท่าน Thewinman รับถึงมือไปแล้วครับ // Case Aerocool รุ่น Aero-300 FAW ตัวนี้ไม่มีแสงสี RGB เป็นฝาข้างอคีลิคนะครับ ใช้งานครั้งเดียวแล้วถอดเก็บ สภาพดีมีรอยเช็ดถูบ้าง มีพัดลมด้านหลังเคสให้หนึ่งตัวข้อมูลหาเอาทางอินเตอร์เนตนะครับ

กติกาการ ซื้อ-ขาย
    - สนใจโทรได้เลยครับ ไม่รับจองในกระทู้นะครับ

ขอขอบคุณ Overclockzone สำหรับพื้นที่โฆษณาครับ
    Last edited by mazda323; 28 Feb 2020, 11:27:29.

เพิ่มรูปครับ

Comment

ไปต่อ

Comment

สวยครับ เสียดายไม่ส่ง

Comment

ถ้าผ่านเส้นพระราม3 บอกนะคับ

Comment

สนใจครับ ขอไลน์หน่อยครับ

Comment

Working...
            X