Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Xiaomi mi 9T สีแดง ram 6 rom 128 เครื่องศูนย์ไทยประกันเหลือเยอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาย Xiaomi mi 9T สีแดง ram 6 rom 128 เครื่องศูนย์ไทยประกันเหลือเยอะครับ

อุปกรณ์ : Xiaomi mi 9T สีแดง+อุปกรณ์ชาร์จครบ+กล่องคู่มือครบ, แถม Case Nillkin 2 ชิ้น และติดฟิล์มกระจกเรียบร้อยแล้วครับ

ราคาขาย : ขายแล้วครับ

สภาพ : สวย 97% ครับ

ตำหนิ : ไม่มีรอย ไม่เคยหล่นหรือกระแทกครับ

ประกัน : เหลือ 11 เดือนครับ ใช้งานมา 4 เดือนครับ

เหตุผลในการขาย : ย้ายไปเล่น Oneplus ครับ

นัดดูสินค้าได้ที่ : วันจ-ศ อิมพีเรียลลาดพร้าว, หมู่บ้าน Biztown *ช่วงเย็นรบกวนสอบถามก่อนอีกทีเลิกงานไม่เป็นเวลาครับ
    วันส-อ บางใหญ่ บางบัวทอง เซ็นทรัลเวสเกต ไทรน้อยครับ

Last edited by shindohero; 18 Feb 2020, 23:00:37.

เท่าไหร่ครับ

Comment

Working...
    X