Announcement

Collapse
No announcement yet.

ย้ายเครื่องโหลดบิททำยังไงหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ย้ายเครื่องโหลดบิททำยังไงหรอครับ

คือเครื่องผมโหลดบิตจนฮาร์ดดิสก์เต็มแล้ว เครื่องไม่เคยได้พักมาหลายเดือนแล้ว
    แต่อยากจะย้ายไฟล์ไปอีกเครื่องแล้วโหลดต่อ ซึ่งอันเก่ามันเพิ่ง20%อยากเอาไปโหลดต่อกับอีกเครื่อง
    มันเป็นของDemonoidไม่ทราบว่าทำอย่างไรครับ เค้าจะป้องกันไว้รึเปล่า

แล้วก๊อปลงฮาร์ดดิสก์แล้วไปโหลดต่ออีกเครื่องเลยได้ไหม?

ขอบคุณมากๆครับ

ได้ครับ ก็ก็อปที่ยังโหลดไม่เสร็จไป แล้วก็เอา Link Torrent มาด้วย พอนั่นกด Link เพื่อโลหด

แล้วเลือก Destination เดียวกับไฟล์ที่ยังไม่เสร็จ ถ้ามันเจอ มันจะอ่านแล้วเช็คว่าโหลดไปเท่าไหร่ แล้วก็เริ่มโหลด
    ต่อเองอ่ะครับ

Comment

โหลดบิทมี180Gb. ยังไม่พอเลย=_=a'' ระวังบิท บางตัวมันให้โหลดใหม่นะงับ TT^TTa''

Comment

Originally posted by Mick3281 View Post
        ได้ครับ ก็ก็อปที่ยังโหลดไม่เสร็จไป แล้วก็เอา Link Torrent มาด้วย พอนั่นกด Link เพื่อโลหด

แล้วเลือก Destination เดียวกับไฟล์ที่ยังไม่เสร็จ ถ้ามันเจอ มันจะอ่านแล้วเช็คว่าโหลดไปเท่าไหร่ แล้วก็เริ่มโหลด
        ต่อเองอ่ะครับ

Comment

Working...
        X