Announcement

Collapse
No announcement yet.

าย : BB Priv สภาพงามๆ อุปกรณ์ครบกล่อง สำหรับนักสะสม

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] าย : BB Priv สภาพงามๆ อุปกรณ์ครบกล่อง สำหรับนักสะสม

อุปกรณ์ (device): BB Priv หัวปลั๊กเมืองนอก มีตัวแปลงให้ครับ
    เคสแท้ Slide สภาพใช้งาน ไม่น่าเกลียด
    เคส imak สภาพใช้งาน
    เคสลายหนังจระเข้ ใหม่
    อุปกรณ์ครบกล่อง

*** ข้อควรทราบจากเท่าที่ผมลองใช้งาน ***
    BB Priv ใช้ Snap 808 ที่เก่า และร้อนไวนะครับ
    แบตไม่อึดมาตั้งแต่เปิดตัวแล้ว แต่ตัวนี้ไม่เสื่อมนะ ไม่มีแบตวูบ แบตโดด
    หากจะหวังใช้เป็นเครื่องหลัก ลืมไปได้เลยครับ หงุดหงิดเปล่าๆ
    เหมาะสำหรับ นักสะสม
    หรือผู้ที่อยากได้เครื่องสำรองราคาต้น ๆ พัน ที่งานดี ดีไซน์พรีเมี่ยม ดูแตกต่าง
    เสพย์ COntent สนุก จอละเอียดมาก ลำโพง Front Facing

ราคา (price): 2900
    สภาพ (condition): 95%
    ตำหนิ (defect): รอยเล็กๆที่รู้ชาร์จ 1 จุด ตามรูปสุดท้าย เผื่อขนแมวลอดสายตาไป แต่ยังไม่เห็นนะครับจอใสปิ๊ง บอดี้เนียนกริ๊บ
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy): รับต่อมาไม่นาน เพื่อเชยชม
    ประกัน (warranty): ไม่มีครับ
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): ได้สัมผัสตัวที่ชอบแล้ว ปล่อยต่อ
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 0854055550 Line: ieartza
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): ฟรี EMS หรือนัดรับ
    จ-ศ : เซ็นทรัลแจ้ง ราชพฤกษ์ รัตนาธิเบศ
    ส-อา : ดุสิต

รูปภาพสินค้า พร้อมกระดาษซึ่งเขียนชื่อผู้ขาย ( USER ) วางไว้ข้างสินค้า (Photos - please attach your user name beside your device)

Comment

ขายแล้วครับ

Comment

Working...
      X