Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายของหายาก PSU “Superflower 750W Platinum” ใหม่จากเคลม ไม่เคยโดนไฟ ถอดสายได้ทุกเส้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายของหายาก PSU “Superflower 750W Platinum” ใหม่จากเคลม ไม่เคยโดนไฟ ถอดสายได้ทุกเส้น

ของหายาก จ่ายไฟนิ่งสุดๆ มาตรฐาน Platinum
    ตัวสินค้าสีดำ มีไฟสีขาวสวยๆ ตั้งแต่เคลมเปลี่ยนตัวใหม่มายังไม่โดนไฟ

ขออนุญาตยังไม่มีรูปนะครับ ของอยู่ที่ห้อง

อุปกรณ์มีตัวสินค้ากับสายครับ
    ประกันน่าจะยังไม่หมด แต่จำไม่ได้ว่าเหลือเท่าไร
    กล่อง ไม่มีนะครับ

จริงๆ ลังเลอยู่ว่าจะขายดีหรือเปล่า?
    อยากเก็บไว้ เพราะหาไม่ได้แล้วครับ จ่ายไฟนิ่งมากจริงๆ เปิด 24/7 ยังไหว
    แต่ที่ขายเพราะได้ตัวใหม่มาใช้แทนแล้ว ลองติดต่อมาก่อนเปลี่ยนใจก็ได้ครับ

ขอปล่อยที่ 2,999 ฿ ราคาสุดท้ายนะครับ

“ช้าหมด อดนะครับ”

นัดรับรังสิต นอกนั้นส่งผู้ซื้อออกค่าส่งนะครับ
    สนใจโทร ๐๙๑-๐๐-๙๙-๑๑๑ คุณอาร์ม
    Last edited by SupxArMz; 18 Feb 2020, 10:06:15.

ยังอยู่นะครับ

Comment

Working...
    X