Announcement

Collapse
No announcement yet.

#151 กล้องFuji/Asus/Harmony/Razer/Omron ปิดคารที่18/2/63 @23.00.00น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

3.580

Comment

ปิดแล้วนะครับ

- - - Updated - - -

Originally posted by pumpkin55 View Post
      3.580
      ไม่นับนะ เกินมา 0.0.03 ครับผม

Comment

ผลตามนี้เลยครับ

Comment

หมวกกันน๊อค ที่ส่งซ่อมเสร็จรึยังครับท่าน

Comment

Originally posted by Sungkaya View Post
            หมวกกันน๊อค ที่ส่งซ่อมเสร็จรึยังครับท่าน
            ช่างผม ติดเข้ามาเลย์ไปละ ไปงานศพญาติเขา เดี๋ยวขอเลข บช.ให้หน่อยละกันนะครับ ผมได้โอนเงินคืนให้ท่านไปเลย ไม่อยากดองไว้นานล่ะ

Comment

Working...
            X