Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมเป่าแรม ทั้งแรง ทั้งสวย ทั้งถูก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลมเป่าแรม ทั้งแรง ทั้งสวย ทั้งถูก

พัดลมเป่าแรม ทั้งแรง ทั้งสวย ทั้งถูก
    - ใช้พัดลม 4 สี ที่แอดไวน์ขายตัวละ 80 บาท 2ตัว เอาที่รัดสายมารัดติดกัน
    - เอากาว2หน้าติดที่พัดลมกะการ์ดจอ เสร็จ (ตัวบนไฟสีเขียวทำหลอดขาดไป )

478 แอบงาม

Update ตอนนี้เปลี่ยนเป็นสีฟ้าหมด

Last edited by immortalpao; 27 Feb 2009, 20:38:56.

อลังการดีครับ

Comment

แสบตา อิอิ

Comment

อิอิ

Comment

เห็นแล้วแฉบ!!! ตา . . .

Comment

คงจะไม่เเอบงามเเล้วละมั่ง เพราะเเสบตา อิอิ ไฟเเรง

Comment

แสงแสบตามากๆ

Comment

ระวังมันสั่นจนการ์ดจอเอ๋อ นะครับ เป็นห่วง สวยดีครับ อยากได้PSUท่านจัง แรดแม๊ก?

Comment

สวยดีคับ
                  แล้วซิ้งท่านใส่ตัวปรับรอบป่าวคับ
                  ผมอยากรู้ว่าตัวปรับรอบมันมีอุปกรณ์ด้านในอะไรบ้างช่วยแกะให้ดูหน่อยได้ป่าวคับ
                  ผมจะดูแบบไปทำเอง

Comment

Originally posted by ball_ball View Post
                    สวยดีคับ
                    แล้วซิ้งท่านใส่ตัวปรับรอบป่าวคับ
                    ผมอยากรู้ว่าตัวปรับรอบมันมีอุปกรณ์ด้านในอะไรบ้างช่วยแกะให้ดูหน่อยได้ป่าวคับ
                    ผมจะดูแบบไปทำเอง
                    ไม่ได้ใส่ครับ
                    ว่างๆค่อยแกะให้ดูครับ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                      ระวังมันสั่นจนการ์ดจอเอ๋อ นะครับ เป็นห่วง สวยดีครับ อยากได้PSUท่านจัง แรดแม๊ก?
                      ไอ้แสบตานะไม่แสบครับ (ชินแล้วมั่ง )

ส่วนสั่นนั้นไม่มีสั่นครับ สงสัยมันกลัวผมตั้งนิ่งเลย

Comment

รูปการประกอบแกะและใส่คืนมีรูปคงจะดีค่ะ เอามาเปงความรู้

Comment

Originally posted by immortalpao View Post
                          ไม่ได้ใส่ครับ
                          ว่างๆค่อยแกะให้ดูครับ
                          ถ้าท่านไม่ใส่สนใจจะขายผมป่ะครับ
                          ผมจะเอามาใส่ 9500AM2 คือซื้อมาจากในเว็บนี้แหละคับ
                          แต่ดันไม่มีตัวปรับรอบคนที่ขายก็ไม่บอกว่าไม่มี
                          ผมเองก็ไม่ได้ถามว่ามีป่าว
                          เลยซวย
                          ผมเลยคิดว่าเป็นบทเรียนให้กับตัวเอง

Comment

ผมใช้ครับ เอาไว้ปรับรอบพัดลมการ์ดจอ มันแรงเกิน ทำให้เสียงดัง อิอิ

Comment

ความคิด จขกท.แจ่มเลยครับ

Comment

Working...
                              X