Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายถูก เมาส์Corsair Ironclaw RGB wireless ได้เป็นรางวัลมาอยากขายต่อครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายถูก เมาส์Corsair Ironclaw RGB wireless ได้เป็นรางวัลมาอยากขายต่อครับ

ขายถูก เมาส์Corsair Ironclaw RGB wireless สภาพมือหนึ่ง(ได้จากงานเกมส์มาเป็นของรางวัล ยังไม่ได้แกะ)

ปิดกระทู้ ขายออกแล้วครับ ขอบคุณ คุณ jjjoooeee มารับไปดูแลต่อครับ

ราคาJIBแอดไวซ์ ขายกันอยู่ 2990(เช็คได้เลยนะครับ เช็คให้ถูกตัวถูกรุ่นด้วย ดูตัวที่เป็นไวเรสนะครับ ลองเซิชเช็คดูได้เลย)

รูปประกอบครับ

ผมอยู่จังหวัดเพชรบุรีนะครับ*สำหรับคนซื้อต่างจังหวัดโปรดอ่าน*ผมไม่รับจองสินค้า ใครโอนเงินก่อน ผมปิดกระทู้แล้วส่งให้คนนั้นก่อนครับ
    สนใจยังไง เบอร์โทรติดต่อ 086-6108631 (โจ๊ค) ติดต่อได้ตลอด ถ้าสนใจจริง
    หรือแชทมาคุยไลน์ jokevirus หรือเฟซบุค facebook.com/jokervirus13
    ถ้าจะโอนเงินก็เลขบัญชี นายสมพล อินทรไพโรจน์ ธนาคารกรุงไทย สาขาพระนครคีรี 731-0-09883-8

เช็คประวัติได้ ในนี้ก็ได้ หรือเอาชื่อเบอร์โทรผมไปเซิชในกูเกิ้ลได้เลยครับ ไม่เคยมีปัญหาการซื้อขาย สนใจก็ติดต่อตามรายละเอียดด้านบนนะครับ ชี้แจงไปหมดแล้ว แอดมาคุยกันก่อนก็ได้ถ้าสนใจจริงๆ

*โทรมาเช็คก่อนโอนนะครับ จะโอนแล้วแจ้งก่อนครับ ส่งสลิปโอนหรือหลักฐาน แล้วผมจะดูเงินเข้า ปิดกระทู้ให้ ขอบคุณครับ*
    *ได้จากงานAMDสปอตเดย์ที่ผ่านมาครับ

รูปประกอบ IMG_20200218_151948.jpg
    Last edited by JOker1313; 21 Feb 2020, 12:23:40.

ดันต่อครับ ใครสนใจ ติดต่อได้นะครับผม ยังอยู่ครับ

Comment

IMG_20200218_152015.jpg มีคนถามว่ามันมีประกันมั้ย ไม่มีสติกเกอร์ประกันคนกลาง แต่ผมคิดว่า เค้าติดสติกเกอร์ที่เป็นSerialNumber มาก็น่าจะเคลมกับCorsair ประเทศไทยได้เองโดยตรงเลยครับ เพราะมันเป็นของรางวัลจากทางค่ายCorsairเค้าแจกมาเองอ่ะครับ ดูเอาละกัน
      Last edited by JOker1313; 19 Feb 2020, 19:04:41.

Comment

ดันต่อครับ ยังอยู่นะครับ อย่าต่อกันอีกเลยครับ ยังไม่ได้ใช้ ยังไม่ได้แกะกล่องเลยครับ*

Comment

ขอปิดกระทู้นะครับ ขายออกแล้ว ขอบคุณ คุณjjjoooeee มากครับ

Comment

ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X