Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ครับขอถามเรื่อง red scorpion เรื่องความคุ้มหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ครับขอถามเรื่อง red scorpion เรื่องความคุ้มหน่อยครับ

มันคุ้มค่ามั้ยคับจะเอามาเป่า X2 5000+ อยู่บ้านนอกครับไม่มีแอร์ถามถึงเรื่องความคุ้มค่าและมีตัวไหนที่ดีๆแนะนำหน่อยครับผม

ของเดิมร้อนขนาดใหนครับ

Comment

ก็ประมาณ 55+ อ่ะครับถือว่าร้อนมั้ยครับ
      ไม่ได้คล๊อกนะครับแต่อากาศมันร้อนแล้วเปิดคอมเกือบทั้งวัน ค่อนข้างกลัวครับผมขอบคุณพี่ wikorn
      มากครับที่ให้ความรู้
      Last edited by ACM; 21 Feb 2009, 20:46:30.

Comment

oc ป่ะ ถ้าไม่ oc ไม่ต้องก็ได้ มั้ง

Comment

Originally posted by Frankie View Post
          oc ป่ะ ถ้าไม่ oc ไม่ต้องก็ได้ มั้ง
          ขอบคุณมากๆครับไม่ถนัดเรื่องนี้เลยใช้เป็นอย่างเดียว

Comment

เข้าข่ายปกติครับ

Comment

ถ้าอยากเย็นกว่านี้+อยากแต่ง/สวย ก็จัดไป

Comment

5000+ ก็ใช้ Zink ตัวนี้ละครับ
                ของผม OC ตามลายเซนต์ Full 100%
                ประมาณ 57-60 องศา ครับ
                ส่วน IDE ต้องแล้วแต่ความร้อนของห้องด้วยครับ

Comment

ขอคุณพี่ๆทุกคนครับ

Comment

Working...
                  X